CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH SFP 100base-LH 1550nm 80km SMF DOM

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH (EX SFP 1FE LH) SFP 100base-LH Fast Ethernet Optics 1550nm for 80km transmission on Single Mode Transceiver giá tốt

✓ Mã sản phẩm: EX-SFP-1FE-LH
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH SFP 100base-LH Fast Ethernet Optics 1550nm for 80km transmission on Single Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-1FE-LH là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH

Nếu Module quang EX-SFP-1FE-LH được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-1FE-LH có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-1FE-LH 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH Transceiver

Juniper Networks Genuine EX-SFP-1FE-LH Vendor Name Juniper
Form Type SFP Max Data Rate 100Mbps
Wavelength 1550nm Max Cable Distance 80km
Interface LC duplex Optical Components FP 1550nm
Cable Type SMF DOM Support NO
TX Power -3~2dBm Receiver Sensitivity < -34dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

Juniper EX8200 Switches:  EX8208-BASE-AC, EX8208-BASE-AC3, EX8208-REDUND-AC, EX8208-REDUND-DC, EX8216-BASE-AC, EX8216-REDUND-AC, EX8216-REDUND-AC2,EX8216-REDUND-DC 
Juniper EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC
Juniper EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: EX-SFP-1FE-LH ?

Có 14 bình luận:
T
Thi
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH SFP 100base-LH 1550nm 80km SMF DOM còn hàng không ạ?
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH SFP 100base-LH 1550nm 80km SMF DOM còn hàng bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

U
Uyên
Mình cần 10 chiếc module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH SFP 100base-LH 1550nm 80km SMF DOM kèm dây nhảy quang đồng bộ, báo giá nhanh bạn nhé
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 10 chiếc module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH SFP 100base-LH 1550nm 80km SMF DOM kèm dây nhảy quang mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

H
Hùng
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH SFP 100base-LH 1550nm 80km SMF DOM có hàng tại Hồ Chí Minh không bạn ơi
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH SFP 100base-LH 1550nm 80km SMF DOM bên mình đang có hàng tại Hồ Chí Minh bạn nha, bạn cần số lượng bao nhiêu vậy?

Y
Yến
Báo giá giúp em 5 chiếc module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH SFP 100base-LH 1550nm 80km SMF DOM với ạ
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 5 chiếc module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH SFP 100base-LH 1550nm 80km SMF DOM mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

X
Xuân
Em cần mua module chạy cho thiết bị chuyển mạch Juniper EX3200-24T , dùng module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH SFP 100base-LH 1550nm 80km SMF DOM có ok không ad?
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH SFP 100base-LH 1550nm 80km SMF DOM sử dụng cho thiết bị chuyển mạch Juniper EX3200-24T hoàn toàn phù hợp bạn nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370