Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH SFP 100base-LH 1550nm 80km SMF DOM

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH (EX SFP 1FE LH) SFP 100base-LH Fast Ethernet Optics 1550nm for 80km transmission on Single Mode Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: EX-SFP-1FE-LH
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH SFP 100base-LH Fast Ethernet Optics 1550nm for 80km transmission on Single Mode Transceiver

Juniper Part Number   : EX-SFP-1FE-LH
Single Mode Function : 1550nm for 80km Transmission on SMF
Connection                    : Dual LC
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-1FE-LH là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH SFP 100base-LH Fast Ethernet Optics 1550nm for 80km transmission on Single Mode Transceiver

Nếu Module quang EX-SFP-1FE-LH được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-1FE-LH có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-1FE-LH 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH Transceiver

Juniper Networks Genuine EX-SFP-1FE-LH Vendor Name Juniper
Form Type SFP Max Data Rate 100Mbps
Wavelength 1550nm Max Cable Distance 80km
Interface LC duplex Optical Components FP 1550nm
Cable Type SMF DOM Support NO
TX Power -3~2dBm Receiver Sensitivity < -34dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LH sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

Juniper EX8200 Switches:  EX8208-BASE-AC, EX8208-BASE-AC3, EX8208-REDUND-AC, EX8208-REDUND-DC, EX8216-BASE-AC, EX8216-REDUND-AC, EX8216-REDUND-AC2,EX8216-REDUND-DC 
Juniper EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC
Juniper EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX-SFP-1FE-LH ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.