Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX (EX SFP 1FE LX) SFP 100base-LX Fast Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on Single Mode Transceiver giá tốt

✓ Mã sản phẩm: EX-SFP-1FE-LX
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX Fast Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on Single Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-1FE-LX​​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Nếu Module quang EX-SFP-1FE-LX được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-1FE-LX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-1FE-LX​​ 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX Transceiver

Juniper Networks Genuine EX-SFP-1FE-LX Vendor Name Juniper
Form Type SFP Max Data Rate 100Mbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 10km
Interface LC duplex Optical Components FP 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -15~-8dBm Receiver Sensitivity < -32.5dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

EX-SFP-1FE-LX sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX2200 Switches: EX2200-24P-4G, EX2200-24T-4G, EX2200-24T-4G-DC, EX2200-48T-4G,  EX2200-48P-4G, 
EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC
EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC
EX4300 Switches: EX4300-24P, EX4300-24T, EX4300-32F, EX4300-32F-DC, EX4300-48P, EX4300-48T, EX4300-48T-AFI, EX4300-48T-DC, EX4300-48T-DC-AFI
EX8200 Switches:  EX8208-BASE-AC, EX8208-BASE-AC3, EX8208-REDUND-AC, EX8208-REDUND-DC, EX8216-BASE-AC, EX8216-REDUND-AC, EX8216-REDUND-AC2,EX8216-REDUND-DC 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: EX-SFP-1FE-LX ?

Có 23 bình luận:
Q
Quảng
Cho mình xin báo giá tốt mã module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX giá tốt nhất nhé shop
P
Nam PhạmQuản trị viên

CNTTShop đã gửi báo giá mã module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX qua mail cho anh rồi ạ. Anh vui lòng check mail nhé

N
Ngân
Xin báo giá 10 cái Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF gửi vào mail mình nhé
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF đã được gửi đến mail của bạn

O
Oanh
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF tương thích với switch Juniper EX3200-24P không ad?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF tương thích với Thiết bị chuyển mạch EX3200-24P Switch Juniper 24-port 10G PoE 2x10 GbE SFP+ 4x GbE SFP bạn nhé

N
Na
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX dùng đầu connector là gì ạ?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ) bạn nhé

H
Huỳnh
Báo giá tốt nhất 12c Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF này nhé
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF đã được gửi đến mail của bạn

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082