CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0962 052 874

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX (EX SFP 1FE LX) SFP 100base-LX Fast Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on Single Mode Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: EX-SFP-1FE-LX
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX Fast Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on Single Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-1FE-LX​​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Nếu Module quang EX-SFP-1FE-LX được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-1FE-LX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-1FE-LX​​ 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX Transceiver

Juniper Networks Genuine EX-SFP-1FE-LX Vendor Name Juniper
Form Type SFP Max Data Rate 100Mbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 10km
Interface LC duplex Optical Components FP 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -15~-8dBm Receiver Sensitivity < -32.5dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

EX-SFP-1FE-LX sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX2200 Switches: EX2200-24P-4G, EX2200-24T-4G, EX2200-24T-4G-DC, EX2200-48T-4G,  EX2200-48P-4G, 
EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC
EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC
EX4300 Switches: EX4300-24P, EX4300-24T, EX4300-32F, EX4300-32F-DC, EX4300-48P, EX4300-48T, EX4300-48T-AFI, EX4300-48T-DC, EX4300-48T-DC-AFI
EX8200 Switches:  EX8208-BASE-AC, EX8208-BASE-AC3, EX8208-REDUND-AC, EX8208-REDUND-DC, EX8216-BASE-AC, EX8216-REDUND-AC, EX8216-REDUND-AC2,EX8216-REDUND-DC 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX-SFP-1FE-LX ?

Có 23 bình luận:
A
Cẩm An
Báo giá mình 1 con Switch Juniper EX3200-24P và 10 cái module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX nhé
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF đã được gửi đến mail của bạn 

H
Hoa
Đầu này dùng module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX cắm vào Switch Juniper EX3200-24P, đầu kia dùng module quang Aruba J4859D cắm vào swicth aruba 2530 thì có kết nối với nhau được không bạn?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Đầu này dùng module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX cắm vào Switch Juniper EX3200-24P, đầu kia dùng module quang Aruba J4859D cắm vào swicth aruba 2530 thì kết nối với nhau được bình thường bạn nhé

N
Nhi
Bước sóng của module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX là bao nhiêu ạ?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF có bước sóng là 1310nm bạn nhé

S
Sen
Cho xin báo giá module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX này vào mail nhé
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF đã được gửi đến mail của bạn

L
Lộc
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX này là module single mode hay multimode vậy shop?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF là module single mode bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370