Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX (EX SFP 1FE LX) SFP 100base-LX Fast Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on Single Mode Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: EX-SFP-1FE-LX
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX Fast Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on Single Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-1FE-LX​​ là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Nếu Module quang EX-SFP-1FE-LX được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-1FE-LX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-1FE-LX​​ 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX Transceiver

Juniper Networks Genuine EX-SFP-1FE-LX Vendor Name Juniper
Form Type SFP Max Data Rate 100Mbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 10km
Interface LC duplex Optical Components FP 1310nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -15~-8dBm Receiver Sensitivity < -32.5dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

EX-SFP-1FE-LX sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX2200 Switches: EX2200-24P-4G, EX2200-24T-4G, EX2200-24T-4G-DC, EX2200-48T-4G,  EX2200-48P-4G, 
EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC
EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC
EX4300 Switches: EX4300-24P, EX4300-24T, EX4300-32F, EX4300-32F-DC, EX4300-48P, EX4300-48T, EX4300-48T-AFI, EX4300-48T-DC, EX4300-48T-DC-AFI
EX8200 Switches:  EX8208-BASE-AC, EX8208-BASE-AC3, EX8208-REDUND-AC, EX8208-REDUND-DC, EX8216-BASE-AC, EX8216-REDUND-AC, EX8216-REDUND-AC2,EX8216-REDUND-DC 

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX-SFP-1FE-LX ?

Có 11 bình luận:
V
Vĩnh
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF bảo hành bao lâu ạ?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF bảo hành 12 tháng bạn nhé

L
Luân
Cần mua module quang Juniper dùng cho con switch Juniper EX4200-24T 24 Port GE (8-ports PoE) with 320WAC PSU, không biết Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF này dùng được không ad?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF này dùng được cho Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4200-24T 24 Port GE (8-ports PoE) with 320WAC PSU bạn nhé

K
Khang
Báo giá gấp 15c Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF nhé
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF đã được gửi đến mail của bạn

N
Nam
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF này sẵn hàng không shop, mình cần mua 30 cái, báo giá luôn vào mail nhé
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF này sẵn hàng, báo giá đã được gửi đến mail của bạn nhé

M
Mạnh
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF dùng cho EX4200-48T switch Juniper 48-port 10/100/1000G (8-ports PoE) 320W được không shop?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF dùng cho Thiết bị chuyển mạch EX4200-48T switch Juniper 48-port 10/100/1000G (8-ports PoE) 320W được bạn nhé

V
Vân
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF lắp cho con switch Juniper EX3200-48P ok không bạn?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF lắp cho Thiết bị chuyển mạch Juniper EX3200-48P 48-port 10G (48 PoE ports) + 930W AC PSU được bạn nhé

H
Huỳnh
Báo giá tốt nhất 12c Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF này nhé
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF đã được gửi đến mail của bạn

N
Na
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX dùng đầu connector là gì ạ?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ) bạn nhé

O
Oanh
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF tương thích với switch Juniper EX3200-24P không ad?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF tương thích với Thiết bị chuyển mạch EX3200-24P Switch Juniper 24-port 10G PoE 2x10 GbE SFP+ 4x GbE SFP bạn nhé

N
Ngân
Xin báo giá 10 cái Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF gửi vào mail mình nhé
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX SFP 100base-LX 1310nm 10km SMF đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.