CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX40K SFP 100base-LX 1550nm 40km SMF

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX40K (EX SFP 1FE LX40K) SFP FE 100base-LX Fast Ethernet Optics, 1550nm for 40km transmission on Single Mode Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: EX-SFP-1FE-LX40K
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX40K SFP FE 100base-LX Fast Ethernet Optics, 1550nm for 40km transmission on Single Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX40K là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-1FE-LX40K là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX40K

Nếu Module quang EX-SFP-1FE-LX40K được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-1FE-LX40K có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-1FE-LX40K 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX40K Transceiver

Juniper Networks Genuine EX-SFP-1FE-LX40K Vendor Name Juniper
Form Type SFP Max Data Rate 100Mbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 40km
Interface LC duplex Optical Components FP 1310nm
Cable Type SMF DOM Support NO
TX Power -5~0dBm Receiver Sensitivity < -32.5dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

EX-SFP-1FE-LX40K sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX2200 Switches: EX2200-24P-4G, EX2200-24T-4G, EX2200-24T-4G-DC, EX2200-48T-4G,  EX2200-48P-4G, 
EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC
EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC
EX4300 Switches: EX4300-24P, EX4300-24T, EX4300-32F, EX4300-32F-DC, EX4300-48P, EX4300-48T, EX4300-48T-AFI, EX4300-48T-DC, EX4300-48T-DC-AFI
EX8200 Switches:  EX8208-BASE-AC, EX8208-BASE-AC3, EX8208-REDUND-AC, EX8208-REDUND-DC, EX8216-BASE-AC, EX8216-REDUND-AC, EX8216-REDUND-AC2,EX8216-REDUND-DC 
EX9200 Switches: EX9204-BASE3A-AC, EX9204-BASE-AC, EX9204-REDUND3A-AC, EX9204-REDUND3A-DC, EX9204-REDUND-AC, EX9204-REDUND-DC, EX9208-BASE3A-AC, EX9208-BASE-AC, EX9208-REDUND3A-AC, EX9208-REDUND3A-DC, EX9208-REDUND-AC, EX9208-REDUND-DC, EX9214-BASE3A-AC, EX9214-BASE3-AC, EX9214-REDUND3A-AC, EX9214-REDUND3-AC, EX9214-REDUND3A-DC, EX9214-REDUND3-DC.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX-SFP-1FE-LX40K ?

Có 13 bình luận:
C
Chung
Cho anh giá bán tốt nhất của module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX40K SFP 100base-LX 1550nm 40km SMF em nhé
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất của module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX40K SFP 100base-LX 1550nm 40km SMF em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

K
Khánh
Mình cần 10 chiếc module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX40K SFP 100base-LX 1550nm 40km SMF, đễn mua hàng trực tiếp được không bạn?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 10 chiếc module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX40K SFP 100base-LX 1550nm 40km SMF em đã gửi qua mail, anh/chị check inbox giúp em ạ, hiện tại bên em đang sẵn hàng ở HN và HCM, anh/chị có thể qua mua hàng trực tiếp nha

M
Mai
Xin báo giá 18 cái module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX40K SFP 100base-LX 1550nm 40km SMF gửi vào mail mình nhé
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX40K SFP 100base-LX 1550nm 40km SMF đã được gửi vào mail của bạn

H
Hưng
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX40K SFP 100base-LX 1550nm 40km SMF tương thích với switch Juniper EX3200-24P không ad?
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX40K SFP 100base-LX 1550nm 40km SMF tương thích với thiết bị chuyển mạch EX3200-24P Switch Juniper 24-port 10G PoE 2x10 GbE SFP+ 4x GbE SFP bạn nhé

T
Thành
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX40K SFP 100base-LX 1550nm 40km SMF dùng đầu connector là gì ạ?
6 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX40K SFP 100base-LX 1550nm 40km SMF sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ) bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370