Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH (EX SFP 1GE LH) SFP 1000Base-LH Gigabit Ethernet Optics 1550nm for 70km on Single mode Transceiver giá tốt

✓ Mã sản phẩm: EX-SFP-1GE-LH​
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH SFP 1000Base-LH Gigabit Ethernet Optics 1550nm for 70km on Single mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH​  là SFP cho môi trường truyền dẫn single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 70KM, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-1GE-LH là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Nếu Module quang EX-SFP-1GE-LH được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-1GE-LH có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-1GE-LH 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper  EX-SFP-1GE-LH Transceiver

Juniper Networks Genuine EX-SFP-1GE-LH Vendor Name Juniper
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1550nm Max Cable Distance 80km*
Interface LC duplex Optical Components DFB 1550nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power -2~3dBm Receiver Sensitivity < -24dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) Protocols SFF-8472 MSA, IEEE 802.3ah-2004

EX-SFP-1GE-LH sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX2200 Switches: EX2200-24P-4G, EX2200-24T-4G, EX2200-24T-4G-DC, EX2200-48T-4G,  EX2200-48P-4G, 

EX2200-C Switches: EX2200-C-12P-2G, EX2200-C-12T-2G
EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC
EX3300 Switches:  EX3300-24P, EX3300-24T, EX3300-24T-DC, EX3300-48P, EX3300-48T, EX3300-48T-BF
EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC
EX4300 Switches: EX4300-24P, EX4300-24T, EX4300-32F, EX4300-32F-DC, EX4300-48P, EX4300-48T, EX4300-48T-AFI, EX4300-48T-DC, EX4300-48T-DC-AFI
EX4500 Switches: EX4500-40F-VC1-BF, EX4500-40F-VC1-DC, EX4500-40F-VC1-FB, EX4550-32F-AFI, EX4550-32F-AFO, EX4550-32F-DC-AFI, EX4550-32F-DC-AFO
EX4550 Switches EX4550-32F-AFI, EX4550-32F-AFO, EX4550-32F-DC-AFI, EX4550-32F-DC-AFO, EX4550-32T-AFI, EX4550-32T-AFO, EX4550-32T-DC-AFI, EX4550-32T-DC-AFO
EX4600 Switches: EX4600-40F-AFI, EX4600-40F-AFO, EX4600-40F-DC-AFI, EX4600-40F-DC-AFO
EX6200 Switches: EX6210-S64-96P-A25, EX6210-S64-96P-A50, EX6210-S64-96T-A25, EX6210-S64-96T-D21
EX8200 Switches:  EX8208-BASE-AC, EX8208-BASE-AC3, EX8208-REDUND-AC, EX8208-REDUND-DC, EX8216-BASE-AC, EX8216-REDUND-AC, EX8216-REDUND-AC2,EX8216-REDUND-DC 
EX9200 Switches: EX9204-BASE3A-AC, EX9204-BASE-AC, EX9204-REDUND3A-AC, EX9204-REDUND3A-DC, EX9204-REDUND-AC, EX9204-REDUND-DC, EX9208-BASE3A-AC, EX9208-BASE-AC, EX9208-REDUND3A-AC, EX9208-REDUND3A-DC, EX9208-REDUND-AC, EX9208-REDUND-DC, EX9214-BASE3A-AC, EX9214-BASE3-AC, EX9214-REDUND3A-AC, EX9214-REDUND3-AC, EX9214-REDUND3A-DC, EX9214-REDUND3-DC, 

EX-SFP-1GE-LH Sử dụng với các thiết bị Juniper SRX Series Services Gateways: 

SRX100, SRX110, SRX210, SRX220, SRX240, SRX300, SRX550, SRX650, SRX1400, SRX1500, SRX3400, SRX3600, SRX5400, SRX5600, SRX5800, SRX3400BASE-AC, SRX3400BASE-DC2, SRX3600BASE-AC, SRX3600BASE-DC2, SRX3400-CHAS, SRX3600-CHAS, SRX1400BASE-GE-AC, SRX1400BASE-GE-DC, SRX1400BASE-XGE-AC, SRX1400BASE-XGE-DC, SRX1400-CHAS, SRX100H2, SRX110H2-VA, SRX110H2-VB, SRX210HE2 , SRX210HE2-POE, SRX220H2, SRX220H2-POE, SRX240H2, SRX240H2-DC, SRX240H2-POE, SRX550-645AP, SRX550-645DP, SRX550-CHAS, SRX650-BASE-SRE6-645AP,SRX650-BASE-SRE6-645DP

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: EX-SFP-1GE-LH​ ?

Có 23 bình luận:
Q
Quân
Xin báo giá 15c module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF nhé
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF dùng cho con EX3200-24P Switch Juniper 24-port 10G PoE 2x10 GbE SFP+ 4x GbE SFP đã được gửi đến mail của bạn

H
Hoành
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF tương thích với EX3300-24T Switch Juniper 24 Port 10/100/1000BaseT with 4 SFP+ không ad?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF tương thích với Thiết bị chuyển mạch EX3300-24T Switch Juniper 24 Port 10/100/1000BaseT with 4 SFP+ bạn nhé

V
Bước sóng của Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH SFP bao nhiêu ạ?
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF có bước sóng là 1550nm bạn nhé

Q
Quỳnh
Thấy công ty bạn phân phối module quang Juniper các loại, báo giá gấp 10c module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF này nhé
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH SFP 1000Base-LH 1550nm 70km SMF dùng cho con EX3200-24P Switch Juniper 24-port 10G PoE 2x10 GbE SFP+ 4x GbE SFP đã được gửi đến mail của bạn

L
Long

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH SFP 1000Base-LH Gigabit Ethernet Optics 1550nm for 70km on Single mode Transceiver bảo hành bao lâu ạ?

P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH SFP 1000Base-LH Gigabit Ethernet Optics 1550nm for 70km on Single mode Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082