CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K SFP 1000Base-LX 1310nm 40km SMF

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K (EX SFP 1GE LX40K) SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics 1310nm for 40 km Single Mode Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: EX-SFP-1GE-LX40K
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics 1310nm for 40 km Single Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K​  là SFP cho môi trường truyền dẫn single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40KM, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-1GE-LX40K là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K

Nếu Module quang EX-SFP-1GE-LX40K được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-1GE-LX40K có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-1GE-LX40K 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper  EX-SFP-1GE-LX40K Transceiver

- Cổng kết nối: Dual LC, 1000BASE-LX
- Bước sóng: 1310nm, Single Mode
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 40KM
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
- Mô tả: Juniper SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 40KM transmission on SMF

Moduel quang EX-SFP-1GE-LX40K được sử dụng cho các thiết bị Juniper:

EX2200 Switches: EX2200-24P-4G, EX2200-24T-4G, EX2200-24T-4G-DC, EX2200-48T-4G,  EX2200-48P-4G, 
EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC
EX3300 Switches:  EX3300-24P, EX3300-24T, EX3300-24T-DC, EX3300-48P, EX3300-48T, EX3300-48T-BF
EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC
EX4500 Switches: EX4500-40F-VC1-BF, EX4500-40F-VC1-DC, EX4500-40F-VC1-FB, EX4550-32F-AFI, EX4550-32F-AFO, EX4550-32F-DC-AFI, EX4550-32F-DC-AFOCác thiết bị Juniper SRX Series Services Gateways: SRX100, SRX110, SRX210, SRX220, SRX240, SRX300, SRX550, SRX650, SRX1400, SRX1500, SRX3400, SRX3600, SRX5400, SRX5600, SRX5800

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX-SFP-1GE-LX40K ?

Có 22 bình luận:
K
Khôi
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K này là module single mode hay multimode vậy shop?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K SFP 1000Base-LX 1310nm 40km SMF là module single mode bạn nhé

T
Thông
Bước sóng của module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K là bao nhiêu ạ?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K SFP 1000Base-LX 1310nm 40km SMF có bước sóng là 1310nm bạn nhé

S
Sơn
Module quang EX-SFP-1GE-LX40K truyền được bao xa vậy bạn?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K SFP 1000Base-LX 1310nm 40km SMF có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km bạn nhé

T
Tần
Dùng module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K cắm vào Switch Juniper EX3200, đầu kia dùng module quang Cisco GLC-LH-SMD cắm vào Switch Cisco 3850 thì có kết nối được với nhau không ạ?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Dùng module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K cắm vào Switch Juniper EX3200, đầu kia dùng module quang Cisco GLC-LH-SMD cắm vào Switch Cisco 3850 thì kết nối được với nhau bình thường bạn nhé

B
Hải Băng
Cần mua 1c Switch Juniper EX3300-24T 24 Ports GE, 4 SFP+ 1/10G uplink với 18c module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K, báo giá em nhé
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Thiết bị chuyển mạch Juniper EX3300-24T 24 Ports GE, 4 SFP+ 1/10G uplink và Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K SFP 1000Base-LX 1310nm 40km SMF đã được gửi đến mail của bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370