Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0986 268 383 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET 1000BASE-SX LC 850nm 550m MMF

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET (EX SFP 1GE SX ET) Extended Temperature 1000BASE-SX LC Duplex 850nm 550m Multi mode EX2200-C Transceiver chính hãng giá tốt

✓ Mã sản phẩm: EX-SFP-1GE-SX-ET
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET Extended Temperature 1000BASE-SX LC Duplex 850nm 550m Multi mode EX2200-C Transceiver

Cambium Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET​ là SFP cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-1GE-SX-ET​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET Extended Temperature 1000BASE-SX LC Duplex 850nm 550m Multi mode EX2200-C Transceiver

 

Nếu Module quang EX-SFP-1GE-SX-ET​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-1GE-SX-ET​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-1GE-SX-ET​ 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET​ Transceiver

- Cổng kết nối: Dual LC, 1000Base-SX
- Bước sóng: 850nm, Multi Mode
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 550m
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
- Mô tả: Juniper Extended Temperature SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550 m reach on multimode fiber for EX2200-C

EX-SFP-1GE-SX-ET sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX2200 Switches: EX2200-C-12P-2G, EX2200-C-12T-2G

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: EX-SFP-1GE-SX-ET ?

Có 12 bình luận:
C
Cung
Cho mình xin báo giá tốt mã module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET giá tốt nhất nhé shop
P
Nam PhạmQuản trị viên

CNTTShop đã gửi báo giá mã module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET qua mail cho anh rồi ạ. Anh vui lòng check mail nhé

L
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET 1000BASE-SX LC 850nm 550m MMF sẵn hàng không bạn ơi
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET 1000BASE-SX LC 850nm 550m MMF bên em đang sẵn hàng, anh/chị cần số lượng bao nhiêu ạ?

P
Phòng
Công ty phân phối module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET 1000BASE-SX LC 850nm 550m MMF giá tốt nhất là bao nhiêu vậy?
G
Hương GiangQuản trị viên

Công ty Việt Thái Dương phân phối module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET 1000BASE-SX LC 850nm 550m MMF giá tốt nhất thị trường. Báo giá tốt nhất em đã gửi qua mail, anh/chị vui lòng check inbox giúp em

B
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa bao nhiêu em nhỉ
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa 1Gbps anh nhé

H
Hiếu
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET sử dụng đầu connector loại gì bạn nhỉ?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET sử dụng đầu connector loại LC Duplex bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082