Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET 1000BASE-SX LC 850nm 550m MMF

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET (EX SFP 1GE SX ET) Extended Temperature 1000BASE-SX LC Duplex 850nm 550m Multi mode EX2200-C Transceiver chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: EX-SFP-1GE-SX-ET
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET Extended Temperature 1000BASE-SX LC Duplex 850nm 550m Multi mode EX2200-C Transceiver

Cambium Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET​ là SFP cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-1GE-SX-ET​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET Extended Temperature 1000BASE-SX LC Duplex 850nm 550m Multi mode EX2200-C Transceiver

 

Nếu Module quang EX-SFP-1GE-SX-ET​ được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-1GE-SX-ET​ có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-1GE-SX-ET​ 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET​ Transceiver

- Cổng kết nối: Dual LC, 1000Base-SX
- Bước sóng: 850nm, Multi Mode
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 550m
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
- Mô tả: Juniper Extended Temperature SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550 m reach on multimode fiber for EX2200-C

EX-SFP-1GE-SX-ET sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX2200 Switches: EX2200-C-12P-2G, EX2200-C-12T-2G

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX-SFP-1GE-SX-ET ?

Có 11 bình luận:
T
Trường
Mình cần gấp 2 chiếc module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET 1000BASE-SX LC 850nm 550m MMF chạy cho thiết bị chuyển mạch Juniper EX2200-C-12T-2G, báo giá nhanh ad nhé
11 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET 1000BASE-SX LC 850nm 550m MMF chạy cho thiết bị chuyển mạch Juniper EX2200-C-12T-2G mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

B
Bảo
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET​ Transceiver dùng được cho EX2200-C-12T-2G thiết bị chuyển mạch Juniper EX2200 không shop ơi
11 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET​ Transceiver dùng được cho EX2200-C-12T-2G thiết bị chuyển mạch Juniper EX2200 bạn nhé

Q
Quyên
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET 1000BASE-SX LC 850nm 550m MMF còn hàng không bạn
11 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET 1000BASE-SX LC 850nm 550m MMF bên mình đang sẵn hàng bạn nhé, bạn cần số lượng bao nhiêu?

L
Lập
Gửi anh xin chi tiết thông số kỹ thuật của module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET 1000BASE-SX LC 850nm 550m MMF em nhé
11 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Chi tiết thông số kỹ thuật của module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET 1000BASE-SX LC 850nm 550m MMF em đã gửi qua email, anh vui lòng check inboxx giúp em nhé

A
Đức Anh
Công ty phân phối module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET 1000BASE-SX LC 850nm 550m MMF bảo hành bao lâu vậy em
11 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Công ty Việt Thái Dương phân phối module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET 1000BASE-SX LC 850nm 550m MMF bảo hành 12 tháng anh nhé

C
Chính
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET là module single mode hay multi mode em ơi
11 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET là module multi mode anh ạ

H
Hiếu
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET sử dụng đầu connector loại gì bạn nhỉ?
11 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET sử dụng đầu connector loại LC Duplex bạn nhé

B
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa bao nhiêu em nhỉ
11 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa 1Gbps anh nhé

P
Phòng
Công ty phân phối module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET 1000BASE-SX LC 850nm 550m MMF giá tốt nhất là bao nhiêu vậy?
11 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Công ty Việt Thái Dương phân phối module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET 1000BASE-SX LC 850nm 550m MMF giá tốt nhất thị trường. Báo giá tốt nhất em đã gửi qua mail, anh/chị vui lòng check inbox giúp em

L
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET 1000BASE-SX LC 850nm 550m MMF sẵn hàng không bạn ơi
11 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX-ET 1000BASE-SX LC 850nm 550m MMF bên em đang sẵn hàng, anh/chị cần số lượng bao nhiêu ạ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản