Module quang Juniper EX-SFP-FE20KT13R15 BX Tx1310/Rx1550 20km SMF

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-FE20KT13R15 (EX SFP FE20KT13R15) SFP 100Base-BX Fast Ethernet Optics, Tx 1310nm/Rx 1550nm 20km Single Mode Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: EX-SFP-FE20KT13R15
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Juniper EX-SFP-FE20KT13R15 SFP 100Base-BX Fast Ethernet Optics, Tx 1310nm/Rx 1550nm 20km Single Mode Transceiver

Juniper Part Number   : EX-SFP-FE20KT13R15
Single Mode Function : Tx 1310nm/Rx 1550nm for 20km transmission
Connection                    : Single LC
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper EX-SFP-FE20KT13R15 là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là Tx 1310nm/Rx 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 20km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-FE20KT13R15 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Juniper EX-SFP-FE20KT13R15 SFP 100Base-BX Fast Ethernet Optics, Tx 1310nm/Rx 1550nm 20km Single Mode Transceiver

Nếu Module quang EX-SFP-FE20KT13R15 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-FE20KT13R15 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-FE20KT13R15 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-SFP-FE20KT13R15 Transceiver

100Base-BX-U

Model Number

EX-SFP-FE20KT13R15

Rate

 

100 Mbps

Connector Type

 

LC

Fiber Count

 

Single

Transmitter Wavelength

 

1310/1550 nm

Minimum Launch Power

 

–14 dBm

Maximum Launch Power

 

–8 dBm

Minimum Receiver Sensitivity

 

–45 dBm

Maximum Receiver Sensitivity

 

–30 dBm

Fiber Type

 

SMF

Core/Cladding Size

 

9/125 µm

Modal Bandwidth

 

Distance

 

20 km (12.4 miles)

EX-SFP-FE20KT13R15 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX2200 Switches: EX2200-24P-4G, EX2200-24T-4G, EX2200-24T-4G-DC, EX2200-48T-4G,  EX2200-48P-4G, 
EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC
EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC
EX9200 Switches: EX9204-BASE3A-AC, EX9204-BASE-AC, EX9204-REDUND3A-AC, EX9204-REDUND3A-DC, EX9204-REDUND-AC, EX9204-REDUND-DC, EX9208-BASE3A-AC, EX9208-BASE-AC, EX9208-REDUND3A-AC, EX9208-REDUND3A-DC, EX9208-REDUND-AC, EX9208-REDUND-DC, EX9214-BASE3A-AC, EX9214-BASE3-AC, EX9214-REDUND3A-AC, EX9214-REDUND3-AC, EX9214-REDUND3A-DC, EX9214-REDUND3-DC, 

Juniper Firewall:  SRX650, SRX550, SRX220, SRX210, SRX240

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX-SFP-FE20KT13R15 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.