Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R14 BX Tx1310nm/Rx1490nm 10km SMF

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R14 (EX SFP GE10KT13R14) SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics Tx 1310nm/Rx 1490nm 10km Single Mode Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: EX-SFP-GE10KT13R14
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R14 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics Tx 1310nm/Rx 1490nm 10km Single Mode Transceiver

Juniper Part Number   : EX-SFP-GE10KT13R14
Single Mode Function : Tx 1310nm/Rx 1490nm for 10km transmission
Connection                    : Single LC
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R14 là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là Tx 1310nm/Rx 1490nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-GE10KT13R14 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R14 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics Tx 1310nm/Rx 1490nm 10km Single Mode Transceiver

Nếu Module quang EX-SFP-GE10KT13R14 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-GE10KT13R14 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-GE10KT13R14 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R14 Transceiver

- Cổng kết nối: Single LC, 1000Base-BX
- Bước sóng:Tx 1310nm/Rx 1490nm, Single Mode
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa:10km
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
- Mô tả: Juniper SFP 1000Base-BX Fast Ethernet Optics, Tx 1310nm/Rx 1490nm for 10km transmission on single strand of SMF

EX-SFP-GE10KT13R14 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX2200 Switches: EX2200-24P-4G, EX2200-24T-4G, EX2200-24T-4G-DC, EX2200-48T-4G,  EX2200-48P-4G, 
EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC
EX3300 Switches:  EX3300-24P, EX3300-24T, EX3300-24T-DC, EX3300-48P, EX3300-48T, EX3300-48T-BF
EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC
EX9200 Switches: EX9204-BASE3A-AC, EX9204-BASE-AC, EX9204-REDUND3A-AC, EX9204-REDUND3A-DC, EX9204-REDUND-AC, EX9204-REDUND-DC, EX9208-BASE3A-AC, EX9208-BASE-AC, EX9208-REDUND3A-AC, EX9208-REDUND3A-DC, EX9208-REDUND-AC, EX9208-REDUND-DC, EX9214-BASE3A-AC, EX9214-BASE3-AC, EX9214-REDUND3A-AC, EX9214-REDUND3-AC, EX9214-REDUND3A-DC, EX9214-REDUND3-DC, 

Juniper  SRX650, EX-XRE200, SRX550, SRX240, SRX220, SRX210

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX-SFP-GE10KT13R14 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.