Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Hà Nội: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. ● HCM: Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM. ===> Đơn Vị Hàng Đầu Trong Lĩnh Vực Cung Cấp Thiết Bị Security - Network - Wifi - CCTV - Conference - Máy chủ Server - Lưu trữ Storge.
Thiết bị mạng: 0966 658 525 - 0979 925 386 Máy chủ Server: 0866 176 188 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15 BX Tx1310nm/Rx1550nm 10km SMF

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15 (EX SFP GE10KT13R15) SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics Tx1310nm/Rx1550nm 10km Single Mode Transceiver giá tốt

✓ Mã sản phẩm: EX-SFP-GE10KT13R15
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics Tx1310nm/Rx1550nm 10km Single Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15 là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là Tx 1310nm/Rx 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-GE10KT13R15 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15

Nếu Module quang EX-SFP-GE10KT13R15 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-GE10KT13R15 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-GE10KT13R15 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15 Transceiver

- Cổng kết nối: Single LC, 1000Base-BX
- Bước sóng:Tx 1310nm/Rx 1550nm, Single Mode
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa:10km
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
- Mô tả: Juniper SFP 1000Base-BX Fast Ethernet Optics, Tx 1310nm/Rx 1550nm for 10km transmission on single strand of SMF

EX-SFP-GE10KT13R15 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX2200 Switches: EX2200-24P-4G, EX2200-24T-4G, EX2200-24T-4G-DC, EX2200-48T-4G,  EX2200-48P-4G, 
EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC
EX3300 Switches:  EX3300-24P, EX3300-24T, EX3300-24T-DC, EX3300-48P, EX3300-48T, EX3300-48T-BF
EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC
EX9200 Switches: EX9204-BASE3A-AC, EX9204-BASE-AC, EX9204-REDUND3A-AC, EX9204-REDUND3A-DC, EX9204-REDUND-AC, EX9204-REDUND-DC, EX9208-BASE3A-AC, EX9208-BASE-AC, EX9208-REDUND3A-AC, EX9208-REDUND3A-DC, EX9208-REDUND-AC, EX9208-REDUND-DC, EX9214-BASE3A-AC, EX9214-BASE3-AC, EX9214-REDUND3A-AC, EX9214-REDUND3-AC, EX9214-REDUND3A-DC, EX9214-REDUND3-DC, 

Juniper SRX650, SRX550, SRX240, SRX220, SRX210

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: EX-SFP-GE10KT13R15 ?

Có 12 bình luận:
T
Tùng
Cho mình xin báo giá tốt mã module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15 giá tốt nhất nhé shop
P
Nam PhạmQuản trị viên

CNTTShop đã gửi báo giá mã module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15 qua mail cho anh rồi ạ. Anh vui lòng check mail nhé

L
Lễ
Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15 BX Tx1310nm/Rx1550nm 10km SMF sẵn hàng không bạn ơi?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15 BX Tx1310nm/Rx1550nm 10km SMF sẵn hàng bạn nhé, bạn cần số lượng bao nhiêu?

A
Ngọc Anh
Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15 BX Tx1310nm/Rx1550nm 10km SMF chạy được cho thiết bị chuyển mạch nào của Juniper bạn nhỉ?
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các thiết bị chuyển mạch Juniper sử dụng module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15 BX Tx1310nm/Rx1550nm 10km SMF mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

D
Đức
Bên em phân phối module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15 BX Tx1310nm/Rx1550nm 10km SMF bảo hành trong bao lâu vậy?
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15 BX Tx1310nm/Rx1550nm 10km SMF bảo hành 12 tháng anh nhé

P
Phú
Giá phân phối tốt nhất module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15 BX Tx1310nm/Rx1550nm 10km SMF của bên bạn là bao nhiêu?
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá phân phối tốt nhất module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15 BX Tx1310nm/Rx1550nm 10km SMF mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082