CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT15R13 BX Tx1550nm/Rx1310nm 10km SMF

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT15R13 (EX SFP GE10KT15R13) SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics Tx1550nm/Rx1310nm 10km Single Mode Transceiver chính hãng giá tốt

✓ Mã sản phẩm: EX-SFP-GE10KT15R13
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT15R13 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics Tx1550nm/Rx1310nm 10km Single Mode Transceiver

Juniper Part Number   : EX-SFP-GE10KT15R13
Single Mode Function : Tx 1550nm/Rx 1310nm for 10km transmission
Connection                    : Single LC
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT15R13 là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là Tx 1550nm/Rx 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-GE10KT15R13 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT15R13 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics Tx1550nm/Rx1310nm 10km Single Mode Transceiver

 

Nếu Module quang EX-SFP-GE10KT15R13 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-GE10KT15R13 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-GE10KT15R13 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT15R13 Transceiver

- Cổng kết nối: Single LC, 1000Base-BX
- Bước sóng:Tx 1550nm/Rx 1310nm, Single Mode
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa:10km
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
- Mô tả: Juniper SFP 1000Base-BX Fast Ethernet Optics, Tx 1550nm/Rx 1310nm for 10km transmission on single strand of SMF

EX-SFP-GE10KT15R13 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX2200 Switches: EX2200-24P-4G, EX2200-24T-4G, EX2200-24T-4G-DC, EX2200-48T-4G,  EX2200-48P-4G, 
EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC
EX3300 Switches:  EX3300-24P, EX3300-24T, EX3300-24T-DC, EX3300-48P, EX3300-48T, EX3300-48T-BF
EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC
EX9200 Switches: EX9204-BASE3A-AC, EX9204-BASE-AC, EX9204-REDUND3A-AC, EX9204-REDUND3A-DC, EX9204-REDUND-AC, EX9204-REDUND-DC, EX9208-BASE3A-AC, EX9208-BASE-AC, EX9208-REDUND3A-AC, EX9208-REDUND3A-DC, EX9208-REDUND-AC, EX9208-REDUND-DC, EX9214-BASE3A-AC, EX9214-BASE3-AC, EX9214-REDUND3A-AC, EX9214-REDUND3-AC, EX9214-REDUND3A-DC, EX9214-REDUND3-DC, 

Juniper SRX650, SRX550, SRX240, SRX220, SRX210

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX-SFP-GE10KT15R13 ?

Có 13 bình luận:
T
Thảo
Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT15R13 BX Tx1550nm/Rx1310nm 10km SMF xuất xứ từ nước nào vậy bạn
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT15R13 BX Tx1550nm/Rx1310nm 10km SMF xuất xứ từ China bạn nha

P
Phong
Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT15R13 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics Tx1550nm/Rx1310nm 10km Single Mode Transceiver giá phân phối tốt nhất của bên bạn là bao nhiêu?
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho module quang Juniper EX-SFP-GE10KT15R13 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics Tx1550nm/Rx1310nm 10km Single Mode Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

H
Hoa
Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT15R13 Transceiver sử dụng cho thiết bị chuyển mạch Juniper nào vậy bạn
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách thiết bị chuyển mạch sử dụng module quang Juniper EX-SFP-GE10KT15R13 Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

L
Linh
Báo giá cho em 2 chiếc module quang Juniper EX-SFP-GE10KT15R13 kèm dây nhảy quang ad nhé
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang Juniper EX-SFP-GE10KT15R13 kèm dây nhảy quang mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

K
Khải
Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT15R13 cho khoảng cách truyền dẫn tối đa 10km, mình cần module cho khoảng cách xa hơn thì dùng mã nào được?
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Anh có thể tham khảo module quang Juniper EX-SFP-FE20KT15R13 BX Tx1550nm/Rx1310nm 20km SMF với khoảng cách truyền dẫn 20km anh nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370