Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1470 1470nm for 80 km SMF

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1470 (EX SFP GE80KCW1470) SFP Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1470nm for 80 km Single Mode Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: EX-SFP-GE80KCW1470
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1470 SFP Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1470nm for 80 km Single Mode Transceiver 

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1470 là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1470nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-GE80KCW1470 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1470

Nếu Module quang EX-SFP-GE80KCW1470 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-GE80KCW1470 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-GE80KCW1470 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1470 Transceiver

- Cổng kết nối: Single LC, 1000Base-LX
- Bước sóng:1470nm, Single Mode
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa:80km
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
- Mô tả: Juniper SFP  Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1470nm for 80 km transmission on SMF

EX-SFP-GE80KCW1470 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX2200 Switches: EX2200-24P-4G, EX2200-24T-4G, EX2200-24T-4G-DC, EX2200-48T-4G,  EX2200-48P-4G, 
EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC
EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX-SFP-GE80KCW1470 ?

Có 1 bình luận:
S
Sinh
Cho mình xin báo giá tốt mã module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1470 giá tốt nhất nhé shop
2 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

CNTTShop đã gửi báo giá mã module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1470 qua mail cho anh rồi ạ. Anh vui lòng check mail nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.