CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1510 1000Base-BX 1510nm 80km SMF

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1510 (EX SFP GE80KCW1510) SFP Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1510nm for 80 km Single Mode Transceiver giá tốt

✓ Mã sản phẩm: EX-SFP-GE80KCW1510
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1510 SFP Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1510nm for 80 km Single Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1510 là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1510nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-SFP-GE80KCW1510 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Nếu Module quang EX-SFP-GE80KCW1510

Nếu Module quang EX-SFP-GE80KCW1510 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-GE80KCW1510 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-GE80KCW1510 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1510 Transceiver

- Cổng kết nối: Single LC, 1000Base-LX
- Bước sóng:1510nm, Single Mode
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa:80km
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
- Mô tả: Juniper SFP  Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1510nm for 80 km transmission on SMF

EX-SFP-GE80KCW1510 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX2200 Switches: EX2200-24P-4G, EX2200-24T-4G, EX2200-24T-4G-DC, EX2200-48T-4G,  EX2200-48P-4G, 
EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC
EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX-SFP-GE80KCW1510 ?

Có 12 bình luận:
V
Việt
Báo giá module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1510 1000Base-BX 1510nm 80km SMF cho mình ad nhé
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1510 1000Base-BX 1510nm 80km SMF mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

P
Phong
Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1510 có dùng được cho Switch Juniper EX3200 EX3200-24T không ạ?
5 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1510 1000Base-BX 1510nm 80km SMF tương thích với Thiết bị chuyển mạch Juniper EX3200-24T bạn nhé

V
Vân
Xin báo giá 10c Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1510 vào mail nhé
5 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1510 1000Base-BX 1510nm 80km SMF đã được gửi đến mail của bạn

H
Hoa
Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1510 dùng đầu connector là gì ạ?
5 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1510 1000Base-BX 1510nm 80km SMF sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ) bạn nhé

T
Tùng
Cần mua module quang dùng cho con Switch Juniper EX4200-24T, không biết Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1510 này dùng được không ạ?
5 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1510 1000Base-BX 1510nm 80km SMF tương thích với Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4200-24T bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370