Module quang Juniper EX-XFP-10GE-SR XFP 10GBase-SR 850nm 300m MMF

Phân phối Module quang Juniper EX-XFP-10GE-SR (EX XFP 10GE SR) XFP 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics Module 850nm for up to 300m Multi mode Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: EX-XFP-10GE-SR
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Juniper EX-XFP-10GE-SR XFP 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics Module 850nm for up to 300m Multi mode Transceiver

Juniper Part Number   : EX-XFP-10GE-SR
Single Mode Function : 850nm for up to 300m transmission on MMF
Connection                    : Dual LC
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper EX-XFP-10GE-SR là SFP cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-XFP-10GE-SR là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Juniper EX-XFP-10GE-SR XFP 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics Module 850nm for up to 300m Multi mode Transceiver

Nếu Module quang EX-XFP-10GE-SR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-XFP-10GE-SR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-XFP-10GE-SR 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-XFP-10GE-SR Transceiver

Juniper Networks Genuine EX-XFP-10GE-SR Vendor Name Juniper
Form Type XFP Max Data Rate 10Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance 300m over OM3 MMF
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -3.5~5.3dBm Receiver Sensitivity <-13dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

EX-XFP-10GE-SR sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

Juniper EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC
Juniper EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX-XFP-10GE-SR ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.