CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper EX-XFP-10GE-ZR XFP 10GBase-ZR 1550nm 80km SMF

Phân phối Module quang Juniper EX-XFP-10GE-ZR (EX XFP 10GE ZR) XFP 10GBase-ZR 10 Gigabit Ethernet Optics Module 1550nm for 80km Single Mode Transceiver giá tốt

✓ Mã sản phẩm: EX-XFP-10GE-ZR
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper EX-XFP-10GE-ZR XFP 10GBase-ZR 10 Gigabit Ethernet Optics Module 1550nm for 80km Single Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Juniper EX-XFP-10GE-ZR là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-XFP-10GE-ZR là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Juniper EX-XFP-10GE-ZR

Nếu Module quang EX-XFP-10GE-ZR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-XFP-10GE-ZR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-XFP-10GE-ZR 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-XFP-10GE-ZR Transceiver

Juniper Networks Genuine EX-XFP-10GE-ZR Vendor Name Juniper
Form Type XFP Max Data Rate 10Gbps
Wavelength 1550nm Max Cable Distance 80km
Interface LC duplex Optical Components EML 1550nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power 0~4dBm Receiver Sensitivity <-24dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Juniper EX-XFP-10GE-ZR sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC

EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: EX-XFP-10GE-ZR ?

Có 11 bình luận:
H
Hiệp
Module quang Juniper EX-XFP-10GE-ZR XFP 10GBase-ZR 1550nm 80km SMF còn hàng không bạn
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-XFP-10GE-ZR XFP 10GBase-ZR 1550nm 80km SMF bên mình đang sẵn hàng bạn nhé, bạn cần số lượng bao nhiêu

Q
Quân
Báo giá nhanh 2 chiếc module quang Juniper EX-XFP-10GE-ZR XFP 10GBase-ZR 1550nm 80km SMF giúp em với ad?
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá nhanh 2 chiếc module quang Juniper EX-XFP-10GE-ZR XFP 10GBase-ZR 1550nm 80km SMF mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

V
Vượng
Em cần mua module quang chạy cho thiết bị chuyển mạch Juniper EX3200-24P, dùng module quang Juniper EX-XFP-10GE-ZR chạy được không ad?
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-XFP-10GE-ZR chạy cho thiết bị chuyển mạch Juniper EX3200-24P ok bạn nhé

T
Trang
Module quang Juniper EX-XFP-10GE-ZR là module single mode phải không bạn?
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper EX-XFP-10GE-ZR là module single mode bạn nhé

G
Giang
Gửi mình xin chi tiết thông số kỹ thuật của module quang Juniper EX-XFP-10GE-ZR XFP 10GBase-ZR 1550nm 80km SMF bạn nhé
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Chi tiết thông số kỹ thuật của module quang Juniper EX-XFP-10GE-ZR XFP 10GBase-ZR 1550nm 80km SMF mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370