CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper EX-XFP-10GE80KDWDM DWDM XFP Dual LC SMF 80km

Phân phối Module quang Juniper EX-XFP-10GE80KDWDM (EX XFP 10GE80KDWDM) 10GBASE-ZR Tunable DWDM XFP Dual LC 1528 nm through 1569 nm SMF 80km DOM Transceiver giá tốt

✓ Mã sản phẩm: EX-XFP-10GE80KDWDM
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper EX-XFP-10GE80KDWDM 10GBASE-ZR Tunable DWDM XFP Dual LC 1528 nm through 1569 nm SMF 80km DOM Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Juniper EX-XFP-10GE80KDWDM là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1528 nm through 1569 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP EX-XFP-10GE80KDWDM là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Nếu Module quang EX-XFP-10GE80KDWDM được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-XFP-10GE80KDWDM có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-XFP-10GE80KDWDM 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper EX-XFP-10GE80KDWDM Transceiver

  • Form Factor: XFP
  • Data Rate: 10 Gbps
  • Wavelength: Tunable (1528 nm through 1569 nm
  • Connector: Dual LC
  • Cable Type: SMF
  • Reach Distance: 80 km (49.7 miles)
  • Operating Temperature Range: 0°C to 70°C
  • Digital Optical Monitoring (DOM): Available
  • Applications: 10GBASE-DWDM

EX-XFP-10GE80KDWDM sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

Juniper EX4200 Switches: EX4200-24F, EX4200-24F-DC, EX4200-24PX, EX4200-24T, EX4200-24T-DC, EX4200-48PX, EX4200-48T, EX4200-48T-DC
Juniper EX3200 Switches: EX3200-24P, EX3200-24T, EX3200-24T-DC, EX3200-48P, EX3200-48T, EX3200-48T-DC

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: EX-XFP-10GE80KDWDM ?

Có 1 bình luận:
L
Lập
Cho mình xin báo giá tốt mã module quang Juniper EX-XFP-10GE80KDWDM giá tốt nhất nhé shop
1 năm
P
Nam PhạmQuản trị viên

CNTTShop đã gửi báo giá mã module quang Juniper EX-XFP-10GE80KDWDM qua mail cho anh rồi ạ. Anh vui lòng check mail nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370