Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 QSFP+ LX4 1310nm 100m MMF

Phân phối Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 (JNP QSFP 40G LX4) QSFP+ 40GBase-LX4 40 Gigabit Optics 1310nm 100m(150m) OM3(OM4) Multi mode Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JNP-QSFP-40G-LX4
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 QSFP+ 40GBase-LX4 40 Gigabit Optics 1310nm 100m(150m) OM3(OM4) Multi mode Transceiver 

Juniper Part Number   : JNP-QSFP-40G-LX4
Single Mode Function : 100m(150m) with OM3(OM4) duplex  MMF fiber
Connection                    : Dual LC
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 là QSFP+ cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m với OM3 và 150m với OM4. Vì QSFP+ JNP-QSFP-40G-LX4 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo QSFP+ hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 QSFP+ 40GBase-LX4 40 Gigabit Optics 1310nm 100m(150m) OM3(OM4) Multi mode Transceiver

Nếu Module quang JNP-QSFP-40G-LX4 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP JNP-QSFP-40G-LX4 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module QSFP+ JNP-QSFP-40G-LX4 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 Transceiver

Juniper Networks Genuine JNP-QSFP-40G-LX4 Vendor Name Juniper
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 150m over OM4 MMF, 2km over SMF
Interface LC duplex Optical Components DFB CWDM
Cable Type MMF/SMF DOM Support Yes
CDR Support Yes Protocols 40G Ethernet
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX4300 Switches: EX4300-24P, EX4300-24T, EX4300-32F, EX4300-32F-DC, EX4300-48P, EX4300-48T, EX4300-48T-AFI, EX4300-48T-DC, EX4300-48T-DC-AFI
EX4550 Switches EX4550-32F-AFI, EX4550-32F-AFO, EX4550-32F-DC-AFI, EX4550-32F-DC-AFO, EX4550-32T-AFI, EX4550-32T-AFO, EX4550-32T-DC-AFI, EX4550-32T-DC-AFO
EX4600 Switches: EX4600-40F-AFI, EX4600-40F-AFO, EX4600-40F-DC-AFI, EX4600-40F-DC-AFO

EX9200 Switches: EX9204-BASE3A-AC, EX9204-BASE-AC, EX9204-REDUND3A-AC, EX9204-REDUND3A-DC, EX9204-REDUND-AC, EX9204-REDUND-DC, EX9208-BASE3A-AC, EX9208-BASE-AC, EX9208-REDUND3A-AC, EX9208-REDUND3A-DC, EX9208-REDUND-AC, EX9208-REDUND-DC, EX9214-BASE3A-AC, EX9214-BASE3-AC, EX9214-REDUND3A-AC, EX9214-REDUND3-AC, EX9214-REDUND3A-DC, EX9214-REDUND3-DC, 
QFXSwitches: QFX5100, QFX3500, QFX3600

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JNP-QSFP-40G-LX4 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.