Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 QSFP+ LX4 1310nm 100m MMF

Phân phối Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 (JNP QSFP 40G LX4) QSFP+ 40GBase-LX4 40 Gigabit Optics 1310nm 100m(150m) OM3(OM4) Multi mode Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: JNP-QSFP-40G-LX4
Tình trạng: Còn Hàng

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 QSFP+ 40GBase-LX4 40 Gigabit Optics 1310nm 100m(150m) OM3(OM4) Multi mode Transceiver 

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 là QSFP+ cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m với OM3 và 150m với OM4. Vì QSFP+ JNP-QSFP-40G-LX4 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo QSFP+ hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4

Nếu Module quang JNP-QSFP-40G-LX4 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP JNP-QSFP-40G-LX4 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module QSFP+ JNP-QSFP-40G-LX4 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 Transceiver

Juniper Networks Genuine JNP-QSFP-40G-LX4 Vendor Name Juniper
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 150m over OM4 MMF, 2km over SMF
Interface LC duplex Optical Components DFB CWDM
Cable Type MMF/SMF DOM Support Yes
CDR Support Yes Protocols 40G Ethernet
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX4300 Switches: EX4300-24P, EX4300-24T, EX4300-32F, EX4300-32F-DC, EX4300-48P, EX4300-48T, EX4300-48T-AFI, EX4300-48T-DC, EX4300-48T-DC-AFI
EX4550 Switches EX4550-32F-AFI, EX4550-32F-AFO, EX4550-32F-DC-AFI, EX4550-32F-DC-AFO, EX4550-32T-AFI, EX4550-32T-AFO, EX4550-32T-DC-AFI, EX4550-32T-DC-AFO
EX4600 Switches: EX4600-40F-AFI, EX4600-40F-AFO, EX4600-40F-DC-AFI, EX4600-40F-DC-AFO

EX9200 Switches: EX9204-BASE3A-AC, EX9204-BASE-AC, EX9204-REDUND3A-AC, EX9204-REDUND3A-DC, EX9204-REDUND-AC, EX9204-REDUND-DC, EX9208-BASE3A-AC, EX9208-BASE-AC, EX9208-REDUND3A-AC, EX9208-REDUND3A-DC, EX9208-REDUND-AC, EX9208-REDUND-DC, EX9214-BASE3A-AC, EX9214-BASE3-AC, EX9214-REDUND3A-AC, EX9214-REDUND3-AC, EX9214-REDUND3A-DC, EX9214-REDUND3-DC, 
QFXSwitches: QFX5100, QFX3500, QFX3600

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JNP-QSFP-40G-LX4 ?

Có 10 bình luận:
Q
Quang
đánh giá 5 sao
Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 có khoảng cach truyền dẫn là bao nhiêu nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m với OM3 và 150m với OM4 bạn nhé.

A
Tuấn Anh
đánh giá 5 sao
Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 có bước sóng là bao nhiêu nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 có bước sóng là 1310nm bạn nhé.

P
Phương
đánh giá 5 sao
Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 sử dụng đầu kết nối j bạn nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 sử dụng đầu kết nối LC bạn nhé.

C
Chi
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch switch EX4300-48T có tương thích với module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 k nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch EX4300-48T có tương thích với module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 bạn nhé.

T
Tùng
đánh giá 5 sao
module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 có môi trường truyền dẫn là gì nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 là QSFP+ cho môi trường truyền dẫn Multi Mode bạn nhé.

H
Hưng
đánh giá 5 sao
Gửi mình xin datasheet của module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 nhé?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Datasheet của module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 đã được gửi vào mail bạn vui lòng check mail nhé.

T
Tuấn
đánh giá 5 sao
Khả năng truyền tải dữ liệu của module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 như thế nào nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Nếu Module quang JNP-QSFP-40G-LX4 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP JNP-QSFP-40G-LX4 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module QSFP+ JNP-QSFP-40G-LX4 325 IP Camera Full HD (1080P) bạn nhé.

X
Xuân
đánh giá 5 sao
Các dòng thiết bị mạng nào dùng được module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks như các dòng EX4300 Switches, EX4550 Switches, EX4600 Switches, EX9200 Switches và QFXSwitches bạn nhé.

H
Hạnh
đánh giá 5 sao
Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 có thời gian bảo hành bao lâu vậy?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 có thời gian bảo hành 12 tháng bạn nhé

N
Nguyệt
đánh giá 5 sao
Cho mình giá tốt của Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 và tình trạng hàng nhé?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá tốt của module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 đac được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.