Module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 QSFP+ IR4 1310nm 2km SMF

Phân phối Module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 (JNP QSFP 40GE IR4) QSFP+ 40GBase-IR4 40 Gigabit Optics 1310nm for up to 2km Single Mode Transceiver chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: JNP-QSFP-40GE-IR4
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 QSFP+ 40GBase-IR4 40 Gigabit Optics 1310nm for up to 2km Single Mode Transceiver

Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 là QSFP+ cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì QSFP JNP-QSFP-40GE-IR4 là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo QSFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

 

Module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 QSFP+ 40GBase-IR4 40 Gigabit Optics 1310nm for up to 2km Single Mode Transceiver

Nếu Module quang JNP-QSFP-40GE-IR4 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: QSFP JNP-QSFP-40GE-IR4 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module QSFP JNP-QSFP-40GE-IR4 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 Transceiver

Juniper Networks Genuine JNP-QSFP-40GE-IR4 Vendor Name Juniper
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 2km
Interface LC duplex Optical Components DFB CWDM
Cable Type SMF DOM Support Yes
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F) HTS-Harmonized Code 8517706003

JNP-QSFP-40GE-IR4 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

  • Juniper ACX5000 Series
  • Juniper ACX5448 Series
  • Juniper PTX1000 Series
  • Juniper EX4600 Series
  • Juniper QFX10016 Series
  • Juniper EX9251 Series
  • Juniper QFX5110 Series
  • Juniper QFX5200 Series
  • Juniper QFX10002 Series
  • Juniper QFX10008 Series

 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

★ Sản phẩm JNP-QSFP-40GE-IR4 có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JNP-QSFP-40GE-IR4 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JNP-QSFP-40GE-IR4 có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JNP-QSFP-40GE-IR4 cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JNP-QSFP-40GE-IR4 có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JNP-QSFP-40GE-IR4 chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JNP-QSFP-40GE-IR4 ?

Có 10 bình luận:
D
Dương
Cho mình xin giá của module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 QSFP+ 40GBase-IR4 40 Gigabit Optics 1310nm for up to 2km Single Mode Transceiver bạn nhé?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 QSFP+ 40GBase-IR4 40 Gigabit Optics 1310nm for up to 2km Single Mode Transceiver đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

B
Ba
Module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-ER4 có sử dụng cho các thiết bị Switch dòng Juniper ACX5448 Series k nhỉ ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-ER4 có sử dụng cho các thiết bị Switch dòng Juniper ACX5448 Series bạn nhé.

T
Vi Thảo
Form Type của module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 là như thế nào bạn nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

 Form Type của module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 là QSFP+ bạn nhé.

H
Module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 sử dụng đầu kết nối gì nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ) bạn nhé.

K
Khương
Module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 có khoảng cách truyền dẫn là bao nhiêu ad nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 có khoảng cách truyền dẫn là 2km  bạn nhé.

L
Lân
Module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 có bước sóng là bao nhiêu nhỉ?
4 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 có bước sóng 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa 2km nhé bạn.

Y
Yến

Module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 được sử dụng trong môi trường nhiệt độ là bao nhiêu nhỉ?

4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 được sử dụng trong môi trường nhiệt độ là 0 to 70°C (32 to 158°F) bạn nhé.

T
Tuấn
Module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 có tương thích với thiết bị mạng switch nào k bạn nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

  • Juniper ACX5000 Series

  • Juniper ACX5448 Series

  • Juniper PTX1000 Series

  • Juniper EX4600 Series

  • Juniper QFX10016 Series

  • Juniper EX9251 Series

  • Juniper QFX5110 Series

  • Juniper QFX5200 Series

  • Juniper QFX10002 Series

  • Juniper QFX10008 Series

 

Q
Quang
Thời gian bảo hành của module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 là bao lâu nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thời gian bảo hành của module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 là 12 tháng bạn nhé.

A
Hoàng Anh
Module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 này bên shop bán giá sao nhỉ? có hàng stock k?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Juniper JNP-QSFP-40GE-IR4 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.