Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 QSFP+ ESR4 40 850nm 300m MMF

Phân phối Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 (QFX QSFP 40G ESR4) QSFP+ 40GBase-ESR4 40 Gigabit Optic 850nm 300m(400m) with OM3(OM4) Multi Mode Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: QFX-QSFP-40G-ESR4
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 QSFP+ 40GBase-ESR4 40 Gigabit Optic 850nm 300m(400m) with OM3(OM4) Multi Mode Transceiver

Juniper Part Number   : QFX-QSFP-40G-ESR4
Single Mode Function : 850nm  300m(400m) with  OM3(OM4) MMF
Connection                    : Dual LC
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 là QSFP+ cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m với OM3 và 400m với OM4, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì QSFP+ QFX-QSFP-40G-ESR4 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo QSFP+ hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 QSFP+ 40GBase-ESR4 40 Gigabit Optic 850nm 300m(400m) with OM3(OM4) Multi Mode Transceiver

Nếu Module quang QFX-QSFP-40G-ESR4 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP QFX-QSFP-40G-ESR4 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module QSFP+ QFX-QSFP-40G-ESR4 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 Transceiver

Juniper Networks Genuine QFX-QSFP-40G-ESR4 Vendor Name Juniper
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 400m @ OM4 MMF
Interface MTP/MPO Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
CDR Support Yes Protocols 40G Ethernet, Infiniband QDR, SATA/SAS3, IEEE 802.3ba
TX Power -5.6~3dBm Receiver Sensitivity <-5.4dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX4300 Switches: EX4300-24P, EX4300-24T, EX4300-32F, EX4300-32F-DC, EX4300-48P, EX4300-48T, EX4300-48T-AFI, EX4300-48T-DC, EX4300-48T-DC-AFI
EX4550 Switches EX4550-32F-AFI, EX4550-32F-AFO, EX4550-32F-DC-AFI, EX4550-32F-DC-AFO, EX4550-32T-AFI, EX4550-32T-AFO, EX4550-32T-DC-AFI, EX4550-32T-DC-AFO
EX4600 Switches: EX4600-40F-AFI, EX4600-40F-AFO, EX4600-40F-DC-AFI, EX4600-40F-DC-AFO
QFXSwitches: QFX5100

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QFX-QSFP-40G-ESR4 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.