Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 QSFP+ ESR4 40 850nm 300m MMF

Phân phối Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 (QFX QSFP 40G ESR4) QSFP+ 40GBase-ESR4 40 Gigabit Optic 850nm 300m(400m) with OM3(OM4) Multi Mode Transceiver giá tốt

Mã sản phẩm: QFX-QSFP-40G-ESR4
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 QSFP+ 40GBase-ESR4 40 Gigabit Optic 850nm 300m(400m) with OM3(OM4) Multi Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 là QSFP+ cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m với OM3 và 400m với OM4, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì QSFP+ QFX-QSFP-40G-ESR4 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo QSFP+ hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4

Nếu Module quang QFX-QSFP-40G-ESR4 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP QFX-QSFP-40G-ESR4 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module QSFP+ QFX-QSFP-40G-ESR4 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 Transceiver

Juniper Networks Genuine QFX-QSFP-40G-ESR4 Vendor Name Juniper
Form Type QSFP+ Max Data Rate 40Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 400m @ OM4 MMF
Interface MTP/MPO Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
CDR Support Yes Protocols 40G Ethernet, Infiniband QDR, SATA/SAS3, IEEE 802.3ba
TX Power -5.6~3dBm Receiver Sensitivity <-5.4dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX4300 Switches: EX4300-24P, EX4300-24T, EX4300-32F, EX4300-32F-DC, EX4300-48P, EX4300-48T, EX4300-48T-AFI, EX4300-48T-DC, EX4300-48T-DC-AFI
EX4550 Switches EX4550-32F-AFI, EX4550-32F-AFO, EX4550-32F-DC-AFI, EX4550-32F-DC-AFO, EX4550-32T-AFI, EX4550-32T-AFO, EX4550-32T-DC-AFI, EX4550-32T-DC-AFO
EX4600 Switches: EX4600-40F-AFI, EX4600-40F-AFO, EX4600-40F-DC-AFI, EX4600-40F-DC-AFO
QFXSwitches: QFX5100

★ Sản phẩm QFX-QSFP-40G-ESR4 có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm QFX-QSFP-40G-ESR4 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán QFX-QSFP-40G-ESR4 có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm QFX-QSFP-40G-ESR4 cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua QFX-QSFP-40G-ESR4 có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật QFX-QSFP-40G-ESR4 chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QFX-QSFP-40G-ESR4 ?

Có 10 bình luận:
D
Dũng
đánh giá 5 sao
Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 QSFP+ 40GBase-ESR4 40 Gigabit Optic 850nm 300m(400m) with OM3(OM4) Multi Mode Transceiver, báo giá cho mình nhé, tình trạng hàng thế nào nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 QSFP+ 40GBase-ESR4 40 Gigabit Optic 850nm 300m(400m) with OM3(OM4) Multi Mode Transceiver đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

B
Bách
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch EX4300-24P có dùng đc module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 k nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch EX4300-24P có dùng đc module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 bạn nhé.

V
Văn
đánh giá 5 sao
Form Type của module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 là như thế nào bạn nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

 Form Type của module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 là QSFP+ bạn nhé.

H
Huệ
đánh giá 5 sao
Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 sử dụng đầu kết nối gì nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ) bạn nhé.

B
Khánh Bình
đánh giá 5 sao
Khoảng cách truyền dẫn của module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 là bao nhiêu ad nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn của module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 là 300m với OM3 và 400m với OM4 bạn nhé.

L
Liên
đánh giá 5 sao
Module quang JuniperQFX-QSFP-40G-ESR4 có bước sóng là bao nhiêu nhỉ?
2 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Module quang JuniperQFX-QSFP-40G-ESR4 có bước sóng 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa 300m nhé bạn.

H
Hanh
đánh giá 5 sao

Môi trường nhiệt độ của module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 là bao nhiêu nhỉ?

2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Môi trường nhiệt độ của module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 là 0 to 70°C (32 to 158°F) bạn nhé.

T
đánh giá 5 sao
các thiết bị Switch nào dùng được module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 bạn nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks như các dòng  EX4300 Switches, EX4550 Switches, EX4600 Switches, QFXSwitches bạn nhé.

Q
Quỳnh
đánh giá 5 sao
Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 được bảo hành bao lâu nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 được bảo hành 12 tháng bạn nhé

H
Hoàng Hiền
đánh giá 5 sao
Cho mình xin giá module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 nhé, số lượng 15c?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.