Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-LR 10GBASE-LR Up to 10km Transceiver

Phân phối Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-LR (QFX SFP 10GE LR) 10GBASE-LR 1260 nm to 1355 nm, Single Mode, Duplex LC , Up to 10km Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: QFX-SFP-10GE-LR
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-LR 10GBASE-LR 1260 nm to 1355 nm, Single Mode, Duplex LC , Up to 10km Transceiver

Juniper Part Number   : QFX-SFP-10GE-LR
Single Mode Function : 1260 nm to 1355 nm Up to 10km 
Connection                    : Dual LC
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-LR là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng từ 1260nm đến 1355nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP QFX-SFP-10GE-LR là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-LR

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-LR Transceiver

Transceiver

Characteristic

Value

IEEE standard

10GBASE-LR

Product SKU number

QFX-SFP-10GE-LR

Supported models

QFX5200-32C

Signaling rate, each lane (range)

9.95328 GBd +/-20 ppm

10.3125 GBd +/-100 ppm

Connector type

LC/UPC

Fiber pairs

1

Center wavelength (range)

1260 nm to 1355 nm

Average transmit launch power (minimum)

-8.2 dBm

Average transmit launch power (maximum)

0.5 dBm

Average receive power (minimum)

-14 dBm

Average receive power (maximum)

0.5 dBm

Receiver sensitivity (OMA) (maximum)

-12.6 dBm

Stressed receiver sensitivity (OMA) (maximum)

–10.3 dBm

Fiber type

Single-mode fiber-optic (SMF)

Core/cladding size

9/125 μm

Operating range

2 m (6.6 ft) to 10 km (6.2 miles)

Diagnostic support

Supported

Minimum Junos OS release

15.1X53-D60

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QFX-SFP-10GE-LR ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.