Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-SR 10GBASE-SR Up to 400m Transceiver

Phân phối Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-SR (QFX SFP 10GE SR) 10GBASE-SR, 840 nm to 860 nm, Multi Mode, Up to 400m Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: QFX-SFP-10GE-SR
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-SR 10GBASE-SR, 840 nm to 860 nm, Multi Mode, Up to 400m Transceiver

Juniper Part Number   : QFX-SFP-10GE-SR
Single Mode Function : 840 nm to 860 nm Up to 400m 
Connection                    : Dual LC
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-SR là SFP cho môi trường truyền dẫn multi Mode với bước sóng từ 840 nm to 860 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 400m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP QFX-SFP-10GE-SR là module quang  multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là multi mode.  

Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-SR

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-SR Transceiver

Transceiver

Characteristic

Value

IEEE standard

10GBASE-SR

Product SKU number

QFX-SFP-10GE-SR

Supported models

QFX5200-32C

Signaling rate, each lane (range)

9.95328 GBd +/-20 ppm

10.3125 GBd +/-100 ppm

Connector type

LC/UPC

Fiber pairs

1

Center wavelength (range)

840 nm to 860 nm

RMS spectral width (maximum)

0.45 nm

Average transmit launch power (minimum)

-7.3 dBm

Average transmit launch power (maximum)

-1.3 dBm

Average receive power (minimum)

-9.9 dBm

Average receive power (maximum)

-1.0 dBm

Receiver sensitivity (OMA) (maximum)

-11.1 dBm

Stressed receiver sensitivity in (OMA) (maximum)

-7.5 dBm

Fiber type

Multimode fiber-optic (MMF)

Core/cladding size

62.5/125 µm

62.5/125 µm

50/125 µm

50/125 µm

50/125 µm

50/125 µm

Fiber grade

FDDI

OM1

OM2

OM3

OM4

Minimum modal bandwidth at 850 nm

160 MHz x km

200 MHz x km

400 MHz x km

500 MHz x km

2000 MHz x km

4700 MHz x km

Operating range

26 m (85 ft)

33 m (108 ft)

66 m (216 ft)

82 m (269 ft)

300 m (984 ft)

400 m (1312 ft)

Diagnostic support

Supported

Minimum Junos OS release

15.1X53-D60

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QFX-SFP-10GE-SR ?

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.