Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-SR 10GBASE-SR Up to 400m Transceiver

Phân phối Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-SR (QFX SFP 10GE SR) 10GBASE-SR, 840 nm to 860 nm, Multi Mode, Up to 400m Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: QFX-SFP-10GE-SR
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-SR 10GBASE-SR, 840 nm to 860 nm, Multi Mode, Up to 400m Transceiver

Juniper Part Number   : QFX-SFP-10GE-SR
Single Mode Function : 840 nm to 860 nm Up to 400m 
Connection                    : Dual LC
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-SR là SFP cho môi trường truyền dẫn multi Mode với bước sóng từ 840 nm to 860 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 400m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP QFX-SFP-10GE-SR là module quang  multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là multi mode.  

Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-SR

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-SR Transceiver

Transceiver

Characteristic

Value

IEEE standard

10GBASE-SR

Product SKU number

QFX-SFP-10GE-SR

Supported models

QFX5200-32C

Signaling rate, each lane (range)

9.95328 GBd +/-20 ppm

10.3125 GBd +/-100 ppm

Connector type

LC/UPC

Fiber pairs

1

Center wavelength (range)

840 nm to 860 nm

RMS spectral width (maximum)

0.45 nm

Average transmit launch power (minimum)

-7.3 dBm

Average transmit launch power (maximum)

-1.3 dBm

Average receive power (minimum)

-9.9 dBm

Average receive power (maximum)

-1.0 dBm

Receiver sensitivity (OMA) (maximum)

-11.1 dBm

Stressed receiver sensitivity in (OMA) (maximum)

-7.5 dBm

Fiber type

Multimode fiber-optic (MMF)

Core/cladding size

62.5/125 µm

62.5/125 µm

50/125 µm

50/125 µm

50/125 µm

50/125 µm

Fiber grade

FDDI

OM1

OM2

OM3

OM4

Minimum modal bandwidth at 850 nm

160 MHz x km

200 MHz x km

400 MHz x km

500 MHz x km

2000 MHz x km

4700 MHz x km

Operating range

26 m (85 ft)

33 m (108 ft)

66 m (216 ft)

82 m (269 ft)

300 m (984 ft)

400 m (1312 ft)

Diagnostic support

Supported

Minimum Junos OS release

15.1X53-D60

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QFX-SFP-10GE-SR ?

Có 1 bình luận:
H
Cho mình xin báo giá tốt mã module quang Juniper QFX-SFP-10GE-SR giá tốt nhất nhé shop
2 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

CNTTShop đã gửi báo giá mã module quang Juniper QFX-SFP-10GE-SR qua mail cho anh rồi ạ. Anh vui lòng check mail nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.