CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-USR 10G-USR Up to 100m Transceiver

Phân phối Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-USR (QFX SFP 10GE USR) 10GBase-USR 840 nm to 860 nm, Multi Mode, Up to 100m Transceiver chính hãng giá tốt

✓ Mã sản phẩm: QFX-SFP-10GE-USR
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-USR 10GBase-USR 840 nm to 860 nm, Multi Mode, Up to 100m Transceiver

Juniper Part Number   : QFX-SFP-10GE-USR
Single Mode Function : 840 nm to 860 nm Up to 100m 
Connection                    : Dual LC
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

 

Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-USR là SFP cho môi trường truyền dẫn đa Multi mode với bước sóng từ 840 nm to 860 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP QFX-SFP-10GE-USR là module quang Multi mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi mode.  

Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-USR

 

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-USR Transceiver

 

Transceiver Characteristic

Value

IEEE standard

Juniper Networks proprietary 10G-USR

Product SKU number

QFX-SFP-10GE-USR

Supported models

QFX5200-32C

Signaling rate

9.95328 GBd +/-20 ppm

10.3125 GBd +/-100 ppm

Connector type

LC/PC

Fiber pairs

1

Center wavelength (range)

840 nm to 860 nm

RMS spectral width (maximum)

0.65 nm

Average transmit launch power (minimum)

-7.3 dBm

Average transmit launch power (maximum)

-1.3 dBm

Average receive power (maximum)

–1.0 dBm

Receiver sensitivity (OMA) (maximum)

–11.1 dBm

Fiber type

Multimode fiber-optic (MMF)

Core/cladding size

62.5/125 µm

50/125 µm

50/125 µm

Fiber grade

OM1

OM2

OM3 (OM4 compatible)

Minimum modal bandwidth at 850 nm

200 MHz x km

500 MHz x km

2000 MHz x km

Operating range

2 m (6.6 ft) to 10 m (32 ft)

2 m (6.6 ft) to 30 m (98 ft)

2 m (6.6 ft) to 100 m (328 ft)

Diagnostic support

Supported

Minimum Junos OS release

15.1X53-D60

 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: QFX-SFP-10GE-USR ?

Có 2 bình luận:
K
Khánh
Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-USR 10G-USR Up to 100m Transceiver sử dụng được cho thiết bị chuyển mạch Juniper nào bạn nhỉ?
1 năm
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách thiết bị chuyển mạch Juniper sử dụng module quang Juniper QFX-SFP-10GE-USR 10G-USR Up to 100m Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

H
Huy
Cho mình xin báo giá tốt mã module quang Juniper QFX-SFP-10GE-USR giá tốt nhất nhé shop
1 năm
P
Nam PhạmQuản trị viên

CNTTShop đã gửi báo giá mã module quang Juniper QFX-SFP-10GE-USR qua mail cho anh rồi ạ. Anh vui lòng check mail nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370