Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-USR 10G-USR Up to 100m Transceiver

Phân phối Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-USR (QFX SFP 10GE USR) 10GBase-USR 840 nm to 860 nm, Multi Mode, Up to 100m Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: QFX-SFP-10GE-USR
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-USR 10GBase-USR 840 nm to 860 nm, Multi Mode, Up to 100m Transceiver

Juniper Part Number   : QFX-SFP-10GE-USR
Single Mode Function : 840 nm to 860 nm Up to 100m 
Connection                    : Dual LC
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-USR là SFP cho môi trường truyền dẫn đa Multi mode với bước sóng từ 840 nm to 860 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP QFX-SFP-10GE-USR là module quang Multi mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi mode.  

Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-USR

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper QFX-SFP-10GE-USR Transceiver

Transceiver Characteristic

Value

IEEE standard

Juniper Networks proprietary 10G-USR

Product SKU number

QFX-SFP-10GE-USR

Supported models

QFX5200-32C

Signaling rate

9.95328 GBd +/-20 ppm

10.3125 GBd +/-100 ppm

Connector type

LC/PC

Fiber pairs

1

Center wavelength (range)

840 nm to 860 nm

RMS spectral width (maximum)

0.65 nm

Average transmit launch power (minimum)

-7.3 dBm

Average transmit launch power (maximum)

-1.3 dBm

Average receive power (maximum)

–1.0 dBm

Receiver sensitivity (OMA) (maximum)

–11.1 dBm

Fiber type

Multimode fiber-optic (MMF)

Core/cladding size

62.5/125 µm

50/125 µm

50/125 µm

Fiber grade

OM1

OM2

OM3 (OM4 compatible)

Minimum modal bandwidth at 850 nm

200 MHz x km

500 MHz x km

2000 MHz x km

Operating range

2 m (6.6 ft) to 10 m (32 ft)

2 m (6.6 ft) to 30 m (98 ft)

2 m (6.6 ft) to 100 m (328 ft)

Diagnostic support

Supported

Minimum Junos OS release

15.1X53-D60

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QFX-SFP-10GE-USR ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.