Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX 1.25 Gbps Up to 10km Transceiver

Phân phối Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX (QFX SFP 1GE LX) 1.25 Gbps 1270 nm to 1355 nm, Single Mode and Multi Mode, Up to 10km Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: QFX-SFP-1GE-LX
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX 1.25 Gbps 1270 nm to 1355 nm, Single Mode and Multi Mode, Up to 10km Transceiver

Juniper Part Number   : QFX-SFP-1GE-LX
Single Mode Function : 1270 nm to 1355 nm Up to 10km 
Connection                    : Dual LC
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX là SFP cho môi trường truyền dẫn đa mode (Single Mode và Multi mode) với bước sóng từ 1270nm đến 1355nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP QFX-SFP-1GE-LX là module quang đa mode (Single Mode và Multi mode) do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải đồng bộ.  

Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX Transceiver

Transceiver

Characteristic

Value

IEEE standard

1000BASE-LX

Product SKU number

QFX-SFP-1GE-LX

Supported models

QFX5200-32C

Signaling rate, each lane (range)

1.25 GBd +/-100 ppm

Connector type

Lucent connector (LC)/physical connector (PC)

Fiber pairs

1

Wavelength range

1270 nm to 1355 nm

Average transmit launch power (minimum)

-9.5 dBm

Average transmit launch power (maximum)

-3 dBm

Average receive power (maximum)

-3 dBm

Receive sensitivity

-19 dBm

Fiber type

Note: A mode-conditioning patch (MCP) cable is required for 1000BASE-LX applications over OM1 and OM2 fiber types.

Core/cladding size

9/125 µm

62.5/125 µm

50/125 µm

50/125 µm

Fiber grade

SMF

OM1

OM2

Modal bandwidth at 1300 nm (minimum overfilled launch)

500 MHz x km

400 MHz x km

500 MHz x km

Operating range

2 m (6.6 ft) to 10 km (6.2 miles)

2 m (6.6 ft) to 550 m (0.34 miles)

2 m (6.6 ft) to 550 m (0.34 miles)

2 m (6.6 ft) to 550 m (0.34 miles)

Diagnostic support

Supported

Minimum Junos OS release

15.1X53-D60

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QFX-SFP-1GE-LX ?

Có 10 bình luận:
V
Vận
Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX 1.25 Gbps Up to 10km Transceiver bảo hành bao lâu vậy ạ?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX 1.25 Gbps Up to 10km Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé

T
Tùng
Cần mua module quang Juniper dùng cho con EX4600-40F-AFO Switch Juniper EX4600 24 SFP+/SFP Ports, 4 QSFP+ Ports, không biết Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX 1.25 Gbps Up to 10km Transceiver này dùng được không ad?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX 1.25 Gbps Up to 10km Transceiver này dùng được cho thiết bị chuyển mạch Juniper EX4600-40F-AFO Switch Juniper EX4600 24 SFP+/SFP Ports, 4 QSFP+ Ports bạn nhé

C
Chiến
Báo giá gấp 15c Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX 1.25 Gbps Up to 10km Transceiver nhé
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX 1.25 Gbps Up to 10km Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

S
Sông
Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX 1.25 Gbps Up to 10km Transceiver này sẵn hàng không shop?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX 1.25 Gbps Up to 10km Transceiver này sẵn hàng bạn nhé

D
Đạo
Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX 1.25 Gbps Up to 10km Transceiver dùng cho con EX4600-40F-AFI Switch Juniper EX4600 24 SFP+/SFP Ports, 4 QSFP+ Ports được không shop?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX 1.25 Gbps Up to 10km Transceiver dùng cho Thiết bị chuyển mạch EX4600-40F-AFI Switch Juniper EX4600 24 SFP+/SFP Ports, 4 QSFP+ Ports được bạn nhé

B
Bảo
Xin báo giá 20 cái module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX 1.25 Gbps Up to 10km Transceiver gửi vào mail mình nhé
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX 1.25 Gbps Up to 10km Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

Q
Quang
Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX 1.25 Gbps Up to 10km Transceiver tương thích với con EX4600-40F-DC-AFI Switch Juniper EX4600 24 SFP+/SFP Ports, 4 QSFP+ Ports không ad?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX 1.25 Gbps Up to 10km Transceiver tương thích với Thiết bị chuyển mạch EX4600-40F-DC-AFI Switch Juniper EX4600 24 SFP+/SFP Ports, 4 QSFP+ Ports bạn nhé

V
Vui
Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX 1.25 Gbps Up to 10km Transceiver dùng đầu connector là gì ạ?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX 1.25 Gbps Up to 10km Transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ) bạn nhé

V
Vinh
Báo giá tốt nhất 12c Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX 1.25 Gbps Up to 10km Transceiver này nhé
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX 1.25 Gbps Up to 10km Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

D
Đoàn
Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX 1.25 Gbps Up to 10km Transceiver lắp cho con EX4600-40F-DC-AFO Switch Juniper EX4600 24 SFP+/SFP Ports, 4 QSFP+ Ports ok không bạn?
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-LX 1.25 Gbps Up to 10km Transceiver lắp cho Thiết bị chuyển mạch EX4600-40F-DC-AFO Switch Juniper EX4600 24 SFP+/SFP Ports, 4 QSFP+ Ports được bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.