CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-SX 1.25 Gbps Up to 550m Transceiver

Phân phối Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-SX (QFX SFP 1GE SX) 1.25 Gbps 770 nm to 860 nm, Multi Mode, Up to 550m Transceiver chính hãng giá tốt

✓ Mã sản phẩm: QFX-SFP-1GE-SX
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-SX 1.25 Gbps 770 nm to 860 nm, Multi Mode, Up to 550m Transceiver

 

Juniper Part Number   : QFX-SFP-1GE-SX
Single Mode Function : 770 nm to 860 nm nm Up to 550m 
Connection                    : Dual LC
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

 

Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-SX là SFP+ cho môi trường truyền dẫn Multi mode với bước sóng từ 770 nm to 860 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Vì SFP QFX-SFP-1GE-SX là module quang Multi mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-SX

 

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-SX Transceiver

 

Transceiver

Characteristic

Value

IEEE standard

1000BASE-SX

Product SKU number

QFX-SFP-1GE-SX

Supported models

QFX5200-32C

Signaling rate (range)

1.25 GBd +/-100 ppm

Connector type

LC/PC

Fiber pairs

1

Transmit and receive wavelength (range)

770 nm to 860 nm

Average transmit launch power (minimum)

-9.5  dBm

Average transmit launch power (maximum)

-3 dBm

Average receive power (maximum)

0 dBm

Receive sensitivity

-17 dBm

Fiber type

MMF

Core/cladding size

62.5/125 µm

62.5/125 µm

50/125 µm

50/125 µm

Fiber grade

FDDI

OM1

OM2

Modal bandwidth at 850 nm (minimum overfilled launch)

160 MHz x km

200 MHz x km

400 MHz x km

500 MHz x km

Operating range

2 m (6.6 ft) to 220 m (721 ft)

2 m (6.6 ft) to 275 m (902 ft)

2 m (6.6 ft) to 500 m (1640 ft)

2 m (6.6 ft) to 550 m (1804 ft)

Diagnostic support

Supported

Minimum Junos OS release

15.1X53-D60

 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #QFX-SFP-1GE-SX ?

Có 12 bình luận:
D
Định
Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-SX 1.25 Gbps Up to 550m Transceiver cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa bao nhiêu bạn nhỉ?
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-SX 1.25 Gbps Up to 550m Transceiver cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa 1 Gbps bạn nhé

T
Trí
Báo giá gấp 15c Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-SX 1.25 Gbps Up to 550m Transceiver nhé
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-SX 1.25 Gbps Up to 550m Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

D
Độ
Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-SX 1.25 Gbps Up to 550m Transceiver bảo hành bao lâu vậy ạ?
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-SX 1.25 Gbps Up to 550m Transceiver bảo hành 12 tháng nhé

H
Hoa
Cần mua module quang Juniper dùng cho con EX4600-40F-AFO Switch Juniper EX4600 24 SFP+/SFP Ports, 4 QSFP+ Ports, không biết Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-SX 1.25 Gbps Up to 550m Transceiver này dùng được không ad?
9 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Juniper QFX-SFP-1GE-SX 1.25 Gbps Up to 550m Transceiver này dùng được cho Thiết bị chuyển mạch EX4600-40F-AFO Switch Juniper EX4600 24 SFP+/SFP Ports, 4 QSFP+ Ports bạn nhé

D
Danh
Báo giá gấp 15c Module quang Juniper FX-SFP-1GE-SX 1.25 Gbps Up to 550m Transceiver nhé
9 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Báo giá của Module quang Juniper FX-SFP-1GE-SX 1.25 Gbps Up to 550m Transceiver bên em đã gửi vào email choa Qúy khách

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370