Module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-S8 10GBASE-SR optic LC 850nm 300m MMF

Module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-S8 10GBASE-SR, S FPP MMF LC connector, standard temperature (0°C to 70°C), 8-pack
Mã sản phẩm: 10G-SFPP-SR-S8
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-S8 10GBASE-SR, SFP+ optic (LC), target range 850nm 300m over Multi Mode Transceiver

Ruckus Product Number :   10G-SFPP-SR-S8
Ruckus Part Number        :  10G-SFPP-SR-S8

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-S8 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multimode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì 10G-SFPP-SR-S8 là module quang Multimode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multimode. 

Module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-S8 10GBASE-SR, SFP+ optic (LC), target range 850nm 300m over Multi Mode Transceiver

Nếu 10G-SFPP-USR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì 10G-SFPP-SR-S8 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Ruckus Genuine 10G-SFPP-SR-S8 Vendor Name Ruckus
Form Type SFP+ Max Data Rate 10Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 300m over OM3 MMF
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -7.3~-1dBm Receiver Sensitivity < -11.1dBm
Industrial Temperature Range -40 to 85°C (-40 to 185°F)

Module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-S8 sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus ICX 7150 SWITCH 
Ruckus ICX 7250 SWITCH 
Ruckus ICX 7450 SWITCH 
Ruckus ICX 7650 SWITCH 
Ruckus ICX 7750 SWITCH 
Ruckus ICX 7850 SWITCH 
Ruckus ICX 6450 SWITCH 
Ruckus ICX 6610 SWITCH 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Ruckus

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #10G-SFPP-SR-S8 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.