Module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-S8 10GBASE-SR optic LC 850nm 300m MMF

Module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-S8 10GBASE-SR, S FPP MMF LC connector, standard temperature (0°C to 70°C), 8-pack
Mã sản phẩm: 10G-SFPP-SR-S8
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-S8 10GBASE-SR, SFP+ optic (LC), target range 850nm 300m over Multi Mode Transceiver

Ruckus Product Number :   10G-SFPP-SR-S8
Ruckus Part Number        :  10G-SFPP-SR-S8

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-S8 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multimode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì 10G-SFPP-SR-S8 là module quang Multimode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multimode. 

Module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-S8 10GBASE-SR, SFP+ optic (LC), target range 850nm 300m over Multi Mode Transceiver

Nếu 10G-SFPP-USR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì 10G-SFPP-SR-S8 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Ruckus Genuine 10G-SFPP-SR-S8 Vendor Name Ruckus
Form Type SFP+ Max Data Rate 10Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 300m over OM3 MMF
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -7.3~-1dBm Receiver Sensitivity < -11.1dBm
Industrial Temperature Range -40 to 85°C (-40 to 185°F)

Module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-S8 sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus ICX 7150 SWITCH 
Ruckus ICX 7250 SWITCH 
Ruckus ICX 7450 SWITCH 
Ruckus ICX 7650 SWITCH 
Ruckus ICX 7750 SWITCH 
Ruckus ICX 7850 SWITCH 
Ruckus ICX 6450 SWITCH 
Ruckus ICX 6610 SWITCH 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Ruckus

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #10G-SFPP-SR-S8 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.