Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Hà Nội: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. ● HCM: Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM. ===> Đơn Vị Hàng Đầu Trong Lĩnh Vực Cung Cấp Thiết Bị Security - Network - Wifi - CCTV - Conference - Máy chủ Server - Lưu trữ Storge.
Thiết bị mạng: 0966 658 525 - 0979 925 386 Máy chủ Server: 0866 176 188 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-SA8 10GBASE-SR optic LC 850nm 300m MMF

Module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-SA8 10GBASE-SR, SFP+ optic (LC), target range 300m over MMF, standard temperature (0°C to 70°C), TAA compliant, 8-pack
✓ Mã sản phẩm: 10G-SFPP-SR-SA8
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-SA8 10GBASE-SR, SFP+ optic (LC), target range 850nm 300m over Multi Mode Transceiver

Ruckus Product Number :   10G-SFPP-SR-SA8
Ruckus Part Number        :  10G-SFPP-SR-SA8

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-SA8 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multimode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì 10G-SFPP-SR-SA8 là module quang Multimode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multimode.

Module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-SA8 10GBASE-SR, SFP+ optic (LC), target range 850nm 300m over Multi Mode Transceiver

Nếu 10G-SFPP-USR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì 10G-SFPP-SR-SA8 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Ruckus Genuine 10G-SFPP-SR-SA8 Vendor Name Ruckus
Form Type SFP+ Max Data Rate 10Gbps
Wavelength 850nm Max Cable Distance* 300m over OM3 MMF
Interface LC duplex Optical Components VCSEL 850nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -7.3~-1dBm Receiver Sensitivity < -11.1dBm
Industrial Temperature Range -40 to 85°C (-40 to 185°F)

Module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-SA8 sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus ICX 7150 SWITCH 
Ruckus ICX 7250 SWITCH 
Ruckus ICX 7450 SWITCH 
Ruckus ICX 7650 SWITCH 
Ruckus ICX 7750 SWITCH 
Ruckus ICX 7850 SWITCH 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Ruckus

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 10G-SFPP-SR-SA8 ?

Có 10 bình luận:
L
Liễu
Module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-SA8 bên shop bán giá sao nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-SA8 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

S
Sương
Bảo hành của module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-SA8 là bao lâu ạ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-SA8 là 12 tháng bạn nhé.

H
Hiếu
Module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-SA8 có bước sóng là bao nhiêu nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-SA8 có bước sóng là 850nm bạn nhé.

V
Vui
Gửi thông số kỹ thuật của module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-SA8 cho mình nhé?
O
Tú OanhQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-8 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Trong
Gửi báo giá của module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-SA8 cho mình nhé? mình cần mua 3c và 1 số thiết bị mạng nữa
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Ruckus 10G-SFPP-SR-SA8 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082