Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 10GE USR SFP+ optic LC 100m MMF 8-pack

Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 10GBASE-USR, SFP+ optic (LC), target range 100m over MMF 8-pack
Mã sản phẩm: 10G-SFPP-USR-8
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 10GE USR SFP+ optic (LC), target range 100m over Multi Mode, 8-pack Transceiver

Ruckus Product Number :   10G-SFPP-USR-8
Ruckus Part Number        :  10G-SFPP-USR-8

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC 
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multimode với bước sóng là 840 to 860 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì 10G-SFPP-USR-8 là module quang Multimode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multimode.

Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 10GE USR SFP+ optic (LC), target range 100m over Multi Mode, 8-pack Transceiver

Nếu 10G-SFPP-USR-8 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì 10G-SFPP-USR-8 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 Sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus ICX 7150 SWITCH
Ruckus ICX 7250 SWITCH 
Ruckus ICX 7450 SWITCH 
Ruckus ICX 7650 SWITCH 
Ruckus ICX 7750 SWITCH 
Ruckus ICX 7850 SWITCH 
Ruckus ICX 6450 SWITCH 
Ruckus ICX 6610 SWITCH 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Ruckus

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #10G-SFPP-USR-8 ?

Có 10 bình luận:
D
Đức
khoảng cách 2 tòa nhà là 7km thì có dùng module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 để kết nối 2 tòa nhà với nhau đc k?
18 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảng cách 2 tòa nhà là 7km thì không thể dùng module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 để kết nối 2 tòa nhà với nhau được bạn nhé.

K
Khuê
Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
18 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

B
Ba
Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8​ có được sử dụng cho thiết bị mạng Ruckus ICX 7850 SWITCH k?
18 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8​ có được sử dụng cho thiết bị mạng Ruckus ICX 7850 SWITCH bạn nhé.

Q
Quỳnh
Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8​ sử dụng được cho các thiết bị mạng nào nhỉ?
18 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 Sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus ICX 7150 SWITCH
Ruckus ICX 7250 SWITCH 
Ruckus ICX 7450 SWITCH 
Ruckus ICX 7650 SWITCH 
Ruckus ICX 7750 SWITCH 
Ruckus ICX 7850 SWITCH 
Ruckus ICX 6450 SWITCH 
Ruckus ICX 6610 SWITCH 

C
Chi
khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 là bao nhiêu thế?
18 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m bạn nhé.

T
Trọng
Bên shop bán module quang Brocade nhỉ? cho mình báo giá của module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 nhé?
18 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

V
Văn
Gửi thông số kỹ thuật của module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 cho mình nhé?
18 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Huy
Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 có bước sóng là bao nhiêu nhỉ?
18 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 có bước sóng là 840 to 860 nm bạn nhé.

S
Sang
Module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 được bảo hành bao lâu thế?
18 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 là 12 tháng bạn nhé.

L
Luân
Báo giá tốt module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 cho mình nhé? order hàng lâu k nhỉ?
18 ngày
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Ruckus 10G-SFPP-USR-8 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản