CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0965 931 788

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 10GBASE-ZR optic LC 1550nm 80km SMF 2-pack

Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 10GBASE-ZR SFP+ Optic (LC), for up to 80Km over SMF, 2-pack
✓ Mã sản phẩm: 10G-SFPP-ZR-2
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 10GBASE-ZR SFP+ optic (LC), 1550nm for up to 80km over Single Mode Transceiver

Ruckus Product Number :   10G-SFPP-ZR-2
Ruckus Part Number        :  10G-SFPP-ZR-2

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 là module quang cho môi trường truyền dẫn Singlemode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì 10G-SFPP-ZR-2 là module quang Singlemode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Singlemode.

Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 10GBASE-ZR SFP+ optic (LC), 1550nm for up to 80km over Single Mode Transceiver

Nếu 10G-SFPP-ZR-2 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì 10G-SFPP-ZR-2 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Ruckus Genuine 10G-SFPP-ZR-2 Vendor Name Ruckus
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1550nm Max Cable Distance 80km*
Interface LC duplex Optical Components EML 1550nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power 0~4dBm Receiver Sensitivity < -23dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus  ICX 7150 SWITCH
Ruckus  ICX 7250 SWITCH 
Ruckus  ICX 7450 SWITCH 
Ruckus ICX 7650 SWITCH 
Ruckus ICX 7750 SWITCH 
Ruckus ICX 7850 SWITCH  
Ruckus ICX 6910 SWITCH 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Ruckus

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 10G-SFPP-ZR-2 ?

Có 10 bình luận:
D
Đan
có dùng được module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 không khi khoảng cách 2 tòa nhà là 10km?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Có dùng được module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 khi khoảng cách 2 tòa nhà là 10km bạn nhé.

K
Kiên
Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

B
Bách
thiết bị mạng Ruckus ICX 7250 SWITCH có sử dụng được module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2​ k nhỉ?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị mạng Ruckus ICX 7250 SWITCH có sử dụng được module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 bạn nhé.

Q
Quyên
Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 sử dụng được cho các thiết bị mạng nào nhỉ?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus  ICX 7150 SWITCH
Ruckus  ICX 7250 SWITCH 
Ruckus  ICX 7450 SWITCH 
Ruckus ICX 7650 SWITCH 
Ruckus ICX 7750 SWITCH 
Ruckus ICX 7850 SWITCH  
Ruckus ICX 6910 SWITCH 

C
Chuyên
Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 có khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu nhỉ?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370