Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 10GBASE-ZR optic LC 1550nm 80km SMF 2-pack

Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 10GBASE-ZR SFP+ Optic (LC), for up to 80Km over SMF, 2-pack
✓ Mã sản phẩm: 10G-SFPP-ZR-2
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 10GBASE-ZR SFP+ optic (LC), 1550nm for up to 80km over Single Mode Transceiver

Ruckus Product Number :   10G-SFPP-ZR-2
Ruckus Part Number        :  10G-SFPP-ZR-2

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 là module quang cho môi trường truyền dẫn Singlemode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì 10G-SFPP-ZR-2 là module quang Singlemode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Singlemode.

Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 10GBASE-ZR SFP+ optic (LC), 1550nm for up to 80km over Single Mode Transceiver

Nếu 10G-SFPP-ZR-2 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì 10G-SFPP-ZR-2 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Ruckus Genuine 10G-SFPP-ZR-2 Vendor Name Ruckus
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1550nm Max Cable Distance 80km*
Interface LC duplex Optical Components EML 1550nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power 0~4dBm Receiver Sensitivity < -23dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus  ICX 7150 SWITCH
Ruckus  ICX 7250 SWITCH 
Ruckus  ICX 7450 SWITCH 
Ruckus ICX 7650 SWITCH 
Ruckus ICX 7750 SWITCH 
Ruckus ICX 7850 SWITCH  
Ruckus ICX 6910 SWITCH 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Ruckus

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 10G-SFPP-ZR-2 ?

Có 10 bình luận:
L
Lan
Mình cần mua 5c module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2, gửi mình báo giá nhé?
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

S
Sâm
thời gian bảo hành của module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2​ là bao lâu vậy shop?
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 là 12 tháng bạn nhé.

H
Huế
Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 có môi trường nhiệt độ là bao nhiêu nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 có môi trường nhiệt độ là 0 to 70°C (32 to 158°F) bạn nhé.

V
Gửi thông số kỹ thuật của module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 cho mình nhé?
O
Tú OanhQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Trân
cho mình xin giá của module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 nhé? tình trạng hàng thế nào nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082