Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 10GBASE-ZR optic LC 1550nm 80km SMF 2-pack

Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 10GBASE-ZR SFP+ Optic (LC), for up to 80Km over SMF, 2-pack
Mã sản phẩm: 10G-SFPP-ZR-2
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 10GBASE-ZR SFP+ optic (LC), 1550nm for up to 80km over Single Mode Transceiver

Ruckus Product Number :   10G-SFPP-ZR-2
Ruckus Part Number        :  10G-SFPP-ZR-2

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 là module quang cho môi trường truyền dẫn Singlemode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì 10G-SFPP-ZR-2 là module quang Singlemode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Singlemode.

Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 10GBASE-ZR SFP+ optic (LC), 1550nm for up to 80km over Single Mode Transceiver

Nếu 10G-SFPP-ZR-2 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì 10G-SFPP-ZR-2 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Ruckus Genuine 10G-SFPP-ZR-2 Vendor Name Ruckus
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1550nm Max Cable Distance 80km*
Interface LC duplex Optical Components EML 1550nm
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power 0~4dBm Receiver Sensitivity < -23dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Ruckus 10G-SFPP-ZR-2 sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus  ICX 7150 SWITCH
Ruckus  ICX 7250 SWITCH 
Ruckus  ICX 7450 SWITCH 
Ruckus ICX 7650 SWITCH 
Ruckus ICX 7750 SWITCH 
Ruckus ICX 7850 SWITCH  
Ruckus ICX 6910 SWITCH 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Ruckus

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #10G-SFPP-ZR-2 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.