Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Ruckus E100G-QSFP-ESR4 optic LC 850nm 300m MMF

Module quang Ruckus E100G-QSFP-ESR4 100GBASE-ESR4 QSFP+ optic (MTP 1x8 or 1x12), for up to 300m over MMF
✓ Mã sản phẩm: E100G-QSFP-ESR4
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Ruckus E100G-QSFP-ESR4 40GBASE-ZR QSFP optic (LC), 850nm for up to 300m over Multi Mode Transceiver

Ruckus Product Number :   E100G-QSFP-ESR4
Ruckus Part Number        :  E100G-QSFP-ESR4

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Ruckus E100G-QSFP-ESR4 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì E100G-QSFP-ESR4 là module quang Multi mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multimode.

Module quang Ruckus E100G-QSFP-ESR4 40GBASE-ZR QSFP optic (LC), 850nm for up to 300m over Transceiver

Nếu E100G-QSFP-ESR4 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E100G-QSFP-ESR4 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

IEEE Standards 802.3ba
Domestic Safety Standards FDA 21CFR 1040.10 Class 1, CSA 60950-1-03/ UL 60950-1
International Safety Standards EN 60825-1, EN 60950-1
Wavelength (nm) 850
Fiber Type OM3 MMF OM4 MMF
Maximum Cable Distance 300m
Digital Optical Monitoring Yes

Module quang Ruckus E100G-QSFP-ESR4 sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus ICX 7450 SWITCH 

Ruckus ICX 7650 SWITCH 

Ruckus ICX 7750 SWITCH 

Ruckus ICX 7850 SWITCH 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Ruckus

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: E100G-QSFP-ESR4 ?

Có 10 bình luận:
N
Nguyễn Tuyết Nhung
Module quang Ruckus E100G-QSFP-ESR4 40GBASE-ZR QSFP optic (LC), 850nm for up to 300m over Multi Mode Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhỉ?
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E100G-QSFP-ESR4 40GBASE-ZR QSFP optic (LC), 850nm for up to 300m over Multi Mode Transceiver bảo hành 12 tháng ban nhé.

P
Nguyễn Tấn Phát
Module quang Ruckus E100G-QSFP-ESR4 có tương thích cho Ruckus ICX 7450 Switch không shop?
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E100G-QSFP-ESR4 có tương thích cho Ruckus ICX 7450 Switch bạn nhé.

Q
Hoàng Nam Quang
Module quang Ruckus E100G-QSFP-ESR4 có dùng được cho Ruckus ICX 7650 Switch không Ad?
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E100G-QSFP-ESR4 có dùng được cho Ruckus ICX 7650 Switch bạn nhé.

T
Vy Trà Thanh Thanh

Module quang Ruckus E100G-QSFP-ESR4 có dùng được cho Ruckus ICX 7850 Switch không bạn?

T
Võ ThanhQuản trị viên
<p>Module quang Ruckus E100G-QSFP-ESR4 có dùng được cho Ruckus ICX 7850 Switch bạn nhé.
T
Tưởng Thị Thanh Thúy
Module quang Ruckus E100G-QSFP-ESR4 có dùng được cho Ruckus ICX 7750 Switch không Anh?
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E100G-QSFP-ESR4 có dùng được cho Ruckus ICX 7750 Switch bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082