CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Ruckus E100G-QSFP28-LR4L-2KM optic LC 2km SMF

Module quang Ruckus E100G-QSFP28-LR4L-2KM 100GBASE-LR4 Lite QSFP28 transceiver 2Km over SMF
✓ Mã sản phẩm: E100G-QSFP28-LR4L-2KM
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Ruckus E100G-QSFP28-LR4L-2KM  100GBASE-LR4 QSFP optic (LC), 2km over Single Mode Transceiver

Ruckus Product Number :   E100G-QSFP28-LR4L-2KM
Ruckus Part Number        :  E100G-QSFP28-LR4L-2KM

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Ruckus E100G-QSFP28-LR4L-2KM  là module quang cho môi trường truyền dẫn Single mode với bước sóng là 1295nm, 1300nm, 1305nm, 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì E100G-QSFP28-LR4L-2KM  là module quang Single mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Singlemode.

Module quang Ruckus E100G-QSFP28-LR4L-2KM QSFP optic (LC), 2km over Transceiver

Nếu E100G-QSFP28-LR4L-2KM  được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E100G-QSFP28-LR4L-2KM  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

IEEE Standards 802.3ba
Domestic Safety Standards North America: UL/CSA 60950, CDRH Class 1 European Union: EN 60950, EB 60825 Class 1
International Safety Standards
Wavelength (nm) 1295, 1300, 1305, 1310
Fiber Type SMF
Maximum Cable Distance 2km
Digital Optical Monitoring Yes

Module quang Ruckus E100G-QSFP28-LR4L-2KM  sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus ICX 7650 SWITCH  

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Ruckus

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: E100G-QSFP28-LR4L-2KM ?

Có 10 bình luận:
H
Lê Quốc Huy
Module quang Ruckus E100G-QSFP28-LR4L-2KM sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) đúng không bạn?
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E100G-QSFP28-LR4L-2KM sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé.

H
Trần Quang Huy
Mình cần giá 3 cái Module quang Ruckus E100G-QSFP28-LR4L-2KM sử dụng cho Ruckus ICX 7650 Switch . Giao tại HCM
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Bào giá 3 cái Module quang Ruckus E100G-QSFP28-LR4L-2KM sử dụng cho Ruckus ICX 7650 Switch . Giao tại HCM đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

T
Lê Trung
Nếu E100G-QSFP28-LR4L-2KM được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E100G-QSFP28-LR4L-2KM có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng bao nhiêu IP shop?
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Nếu E100G-QSFP28-LR4L-2KM  được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E100G-QSFP28-LR4L-2KM  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

H
Đỗ Ngọc Hiếu
Xin giá 7 cái Module quang Ruckus E100G-QSFP28-LR4L-2KM sử dụng cho Ruckus ICX 7650 Switch ạ.
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 7 cái Module quang Ruckus E100G-QSFP28-LR4L-2KM sử dụng cho Ruckus ICX 7650 Switch đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

H
Thu Hà
Module quang Ruckus E100G-QSFP28-LR4L-2KM sử dụng được cho Ruckus ICX 7650 Switch không bạn?
1 năm
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E100G-QSFP28-LR4L-2KM sử dụng được cho Ruckus ICX 7650 Switch bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370