Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 optic LC 850nm 100m MMF

Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 100GBASE-SR4 QSFP28 optic (MTP 1x12), for up to 100m over MMF
Mã sản phẩm: E100G-QSFP28-SR4
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 40GBASE-ZR QSFP optic (LC), 850nm for up to 100m over Multi Mode Transceiver

Ruckus Product Number :   E100G-QSFP28-SR4
Ruckus Part Number        :  E100G-QSFP28-SR4

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì E100G-QSFP28-SR4 là module quang Multi mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multimode.

Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 40GBASE-ZR QSFP optic (LC), 850nm for up to 100m over Transceiver

Nếu E100G-QSFP28-SR4 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E100G-QSFP28-SR4 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

IEEE Standards 802.3ba
Domestic Safety Standards FDA 21CFR 1040.10 Class 1, CSA 60950-1-03/ UL 60950-1
International Safety Standards EN 60825-1, EN 60950-1
Wavelength (nm) 850
Fiber Type OM3 MMF OM4 MMF
Maximum Cable Distance 100m
Digital Optical Monitoring Yes

Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus ICX 7450 SWITCH 

Ruckus ICX 7650 SWITCH 

Ruckus ICX 7750 SWITCH 

Ruckus ICX 7850 SWITCH 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Ruckus

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #E100G-QSFP28-SR4 ?

Có 10 bình luận:
N
Nguyễn Thị Cẩm Nhung
Báo giá 7 cái Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 dùng cho Ruckus ICX 7850 SWITCH AD nhé.
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 7 cái Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 dùng cho Ruckus ICX 7850 SWITCH đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

N
Trịnh Thị Yến Nhi
Báo giá 7 cái Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 dùng cho Ruckus ICX 7750 SWITCH bạn nhé.
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 7 cái Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 dùng cho Ruckus ICX 7750 SWITCH đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

N
Lê Hải Yến Nhi
Báo giá 6 cái Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 dùng cho Ruckus ICX 7650 SWITCH .
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 6 cái Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 dùng cho Ruckus ICX 7650 SWITCH đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

N
Trần Anh Nam
Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 có tương thích cho Ruckus ICX 7450 SWITCH không Ad?
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 có tương thích cho Ruckus ICX 7450 SWITCH bạn nhé.

M
Nguyễn Trà My
Cho em hỏi, Vì E100G-QSFP28-SR4 là module quang Multi mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multimode đúng không anh?
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

 Vì E100G-QSFP28-SR4 là module quang Multi mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multimode bạn ạ.

L
Phạm Tấn Lực
Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) đúng không bạn?
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé.

L
Trịnh Thị Lê
Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 có khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu m ạ?
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m bạn nhé.

L
Đàm Quang Linh
Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR có bước sóng bao nhiêu nm Ad nhỉ?
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 có bước sóng 850nm bạn nhé

K
Phạm Sỹ Kiên
Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi mode phải không bạn?
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi mode bạn nhé.

K
Lê Trung Kiên
Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 optic LC 850nm 100m MMF bảo hành bao lâu bạn nhỉ?
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E100G-QSFP28-SR4 optic LC 850nm 100m MMF bảo hành 12 tháng bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.