CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

E1MG-100FX-OM-8 Ruckus 100Base-FX SFP LC 1310nm 2km MMF Transceiver

Module quang Brocade E1MG-100FX-OM-8 100Base-FX SFP optic, LC, Optical Monitoring Capable 1310nm 2km Multi Mode Transceiver 8 pack

✓ Mã sản phẩm: E1MG-100FX-OM-8
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8 100Base-FX SFP optic, LC, 1310nm 2km Multi Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). 

View Datasheet E1MG-100FX-OM-8 

Vì SFP E1MG-100FX-OM-8 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

 

Module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8 100Base-FX SFP optic, LC, Optical Monitoring Capable 1310nm 2km Multi Mode Transceiver

 

Nếu E1MG-100FX-OM-8 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E1MG-100FX-OM-8 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Ruckus E1MG-100FX-OM-8

Model E1MG-100FX-OM-8
Type Fast Ethernet (100 Mb/s ) SFP transceivers
Connector type Duplex LC
Wavelength(s) (nm) 1310 nm
Fiber type Multi Mode
Data Rate 100 Mbps
Fiber Type MMF
Distance (max.) 2 km
Digital Optical Monitoring Yes
IEEE Standards 802.3u
Domestic Safety Standards FDA 21CFR 1040.10 Class 1, CSA 60950-1-03/ UL 60950-1
International Safety Standards EN 60825-1, EN 60950-1

Module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8 Sử dụng được cho các thiết bị sau:

Ruckus ICX 6430 SWITCH 
Ruckus ICX 7650 SWITCH 
Ruckus ICX 7450 SWITCH 
Ruckus ICX 6430 AND 6450 SWITCH
Ruckus ICX 6610 SWITCH

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: E1MG-100FX-OM-8 ?

Có 10 bình luận:
T
Trong
Báo giá cho mình module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8​ nhé? shop có sẵn hàng k ạ?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8​ đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Q
Quý
thời gian bảo hành của module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8​ là bao lâu nhỉ?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Bảo hành của module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8 là 12 tháng bạn nhé.

Lam
Module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8​ sử dụng cho các thiết bị mạng nào nhỉ?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8 Sử dụng được cho các thiết bị sau:

Ruckus ICX 6430 SWITCH 
Ruckus ICX 7650 SWITCH 
Ruckus ICX 7450 SWITCH 
Ruckus ICX 6430 AND 6450 SWITCH
Ruckus ICX 6610 SWITCH

K
Khuê
Module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8 có khoảng cách truyền dẫn tối đa bao nhiêu nhỉ?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8 có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km bạn nhé.

A
Hoàng Anh
Module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8 có bước sóng bao nhiêu ạ?
2 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8 có bước sóng là 1310nm bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370