Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

E1MG-100FX-OM-8 Ruckus 100Base-FX SFP LC 1310nm 2km MMF Transceiver

Module quang Brocade E1MG-100FX-OM-8 100Base-FX SFP optic, LC, Optical Monitoring Capable 1310nm 2km Multi Mode Transceiver 8 pack

✓ Mã sản phẩm: E1MG-100FX-OM-8
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8 100Base-FX SFP optic, LC, 1310nm 2km Multi Mode Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). 

View Datasheet E1MG-100FX-OM-8 

Vì SFP E1MG-100FX-OM-8 là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

 

Module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8 100Base-FX SFP optic, LC, Optical Monitoring Capable 1310nm 2km Multi Mode Transceiver

 

Nếu E1MG-100FX-OM-8 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E1MG-100FX-OM-8 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Ruckus E1MG-100FX-OM-8

Model E1MG-100FX-OM-8
Type Fast Ethernet (100 Mb/s ) SFP transceivers
Connector type Duplex LC
Wavelength(s) (nm) 1310 nm
Fiber type Multi Mode
Data Rate 100 Mbps
Fiber Type MMF
Distance (max.) 2 km
Digital Optical Monitoring Yes
IEEE Standards 802.3u
Domestic Safety Standards FDA 21CFR 1040.10 Class 1, CSA 60950-1-03/ UL 60950-1
International Safety Standards EN 60825-1, EN 60950-1

Module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8 Sử dụng được cho các thiết bị sau:

Ruckus ICX 6430 SWITCH 
Ruckus ICX 7650 SWITCH 
Ruckus ICX 7450 SWITCH 
Ruckus ICX 6430 AND 6450 SWITCH
Ruckus ICX 6610 SWITCH

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: E1MG-100FX-OM-8 ?

Có 10 bình luận:
M
Anh Minh
bên bạn bán nhiều loại module quảng nhỉ? báo giá module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8​ cho mình nhé?
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

S
Sương
Module quang ruckus E1MG-100FX-OM-8​ có tương thích với thiết bị mạng Ruckus ICX 6430 SWITCH k shop nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang ruckus E1MG-100FX-OM-8​ có tương thích với thiết bị mạng Ruckus ICX 6430 SWITCH bạn nhé.

D
Dân
với khoảng cách là 7km thì có sử dụng được module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8 k shop?
O
Tú OanhQuản trị viên

Với khoảng cách là 7km không sử dụng được module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8 bạn nhé.

D
Đan
Gửi thông số kỹ thuật của module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8 cho mình nhé?
O
Tú OanhQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8​ đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Gia Huy
Module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8 sử dụng đầu kết nối nào nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E1MG-100FX-OM-8 sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082