Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Ruckus E25G-SFP28-LR 25GBASE-LR optic LC 1310nm 10km SMF

Module quang Ruckus E25G-SFP28-LR 25GE LR SFP28, 10km over SMF, 1-pack
✓ Mã sản phẩm: E25G-SFP28-LR
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Ruckus E25G-SFP28-LR 25GBASE-ZR SFP+ optic (LC), 1310nm for up to 10km over Single Mode Transceiver

Ruckus Product Number :   E25G-SFP28-LR
Ruckus Part Number        :  E25G-SFP28-LR

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Ruckus E25G-SFP28-LR là module quang cho môi trường truyền dẫn Single mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì E25G-SFP28-LR là module quang Single mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy.

Module quang Ruckus E25G-SFP28-LR 25GBASE-ZR SFP+ optic (LC), 1310nm for up to 10km over Transceiver

Nếu E25G-SFP28-LR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E25G-SFP28-LR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

IEEE Standards 802.3by
Domestic Safety Standards North America: UL/CSA 60950, CDRH Class 1 European Union: EN 60950, EB 60825 Class 1
International Safety Standards
Wavelength (nm) 850
Fiber Type OM3 MMF OM4 MMF
Maximum Cable Distance 70m - 100m
Digital Optical Monitoring Yes

Module quang Ruckus E25G-SFP28-LR sử dụng được cho các thiết bị sau


Ruckus ICX 7850 SWITCH

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Ruckus

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: E25G-SFP28-LR ?

Có 10 bình luận:
B
Bách
giá của module quang Ruckus E25G-SFP28-LR này như thế nào nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Ruckus E25G-SFP28-LR đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

K
Khang
Module quang Ruckus E25G-SFP28-LR có thời gian bảo hành bao lâu?
O
Tú OanhQuản trị viên

Thời gian bảo hành của module quang Ruckus E25G-SFP28-LR là 12 tháng bạn nhé.

Q
Quy
Các loại thiết bị mạng nào sử dụng được module quang Ruckus E25G-SFP28-LR nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E25G-SFP28-LR sử dụng được cho các thiết bị sau
Ruckus ICX 7850 SWITCH

H
Học
Module quang Ruckus E25G-SFP28-LR được bán giá ntn nhỉ? sẵn hàng k?
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Ruckus E25G-SFP28-LR đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

K
Khoa
Module quang Ruckus E25G-SFP28-LR sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E25G-SFP28-LR sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082