CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Ruckus E25G-SFP28-SR 25GBASE-ZR optic LC 850nm 70m-100m SMF

Module quang Ruckus E25G-SFP28-SR 25GE SR SFP28 , 100 m over MMF OM4, 70 m over MMF OM3, 1-pack
✓ Mã sản phẩm: E25G-SFP28-SR
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Ruckus E25G-SFP28-SR 25GBASE-ZR SFP+ optic (LC), 850nm for up to 70m-100m over Multi Mode Transceiver

Ruckus Product Number :   E25G-SFP28-SR
Ruckus Part Number        :  E25G-SFP28-SR

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Ruckus E25G-SFP28-SR là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 70m-100m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì E25G-SFP28-SR là module quang Multi mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy.

Module quang Ruckus E25G-SFP28-SR 25GBASE-ZR SFP+ optic (LC), 850nm for up to 70m over Transceiver

Nếu E25G-SFP28-SR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E25G-SFP28-SR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

IEEE Standards 802.3by
Domestic Safety Standards North America: UL/CSA 60950, CDRH Class 1 European Union: EN 60950, EB 60825 Class 1
International Safety Standards
Wavelength (nm) 850
Fiber Type OM3 MMF OM4 MMF
Maximum Cable Distance 70m - 100m
Digital Optical Monitoring Yes

Module quang Ruckus E25G-SFP28-SR sử dụng được cho các thiết bị sau


Ruckus ICX 7850 SWITCH 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Ruckus

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #E25G-SFP28-SR ?

Có 10 bình luận:
N
Nhất
Gửi mình báo giá của module quang Ruckus E25G-SFP28-SR nhé? sẵn hàng shop nhỉ?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Ruckus E25G-SFP28-SR đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

D
Diệp
Khoảng cách truyền dẫn của module quang Ruckus E25G-SFP28-SR là bao nhiêu nhỉ?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E25G-SFP28-SR có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 70m-100m bạn nhé.

C
Chuyên
Module quang Ruckus E25G-SFP28-SR có bước sóng là bao nhiêu?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E25G-SFP28-SR có bước sóng là 850nm

N
Nhân
Gửi mình thông số kỹ thuật của module quang Ruckus E25G-SFP28-SR nhé?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của module quang Ruckus E25G-SFP28-SR đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

S
Sỹ
Module quang Ruckus E25G-SFP28-SR có được sử dụng cho thiết bị mạng Ruckus ICX 7850 SWITCH k nhỉ?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E25G-SFP28-SR có được sử dụng cho thiết bị mạng Ruckus ICX 7850 SWITCH nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370