CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Ruckus E40G-QSFP-ESR4-8 optic MTP 850nm 300m MMF

Module quang Ruckus E40G-QSFP-ESR4-8 40GBASE-ESR4 QSFP+ optic (MTP 1x8 or 1x12), 300m over MMF, 8-pack

✓ Mã sản phẩm: E40G-QSFP-ESR4-8
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Ruckus E40G-QSFP-ESR4-8 40GBASE-ESR4 QSFP optic (LC), 850nm for up to 300m over Multi Mode Transceiver 8-pack

Ruckus Product Number :   E40G-QSFP-ESR4-8
Ruckus Part Number        :  E40G-QSFP-ESR4-8

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Ruckus E40G-QSFP-ESR4-8 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì E40G-QSFP-ESR4-8 là module quang Multi mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy.

 

Module quang Ruckus E40G-QSFP-ESR4-8 40GBASE-ZR QSFP optic (LC), 850nm for up to 300m over Transceiver

 

Nếu E40G-QSFP-ESR4-8 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E40G-QSFP-ESR4-8 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

IEEE Standards 802.3ba
Domestic Safety Standards FDA 21CFR 1040.10 Class 1, CSA 60950-1-03/ UL 60950-1
International Safety Standards EN 60825-1, EN 60950-1
Wavelength (nm) 850
Fiber Type OM3 MMF OM4 MMF
Maximum Cable Distance 300m-400m
Digital Optical Monitoring Yes

Module quang Ruckus E40G-QSFP-ESR4-8 sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus ICX 7450 SWITCH 

Ruckus ICX 7650 SWITCH 

Ruckus ICX 7750 SWITCH 

Ruckus ICX 7850 SWITCH 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Ruckus

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: E40G-QSFP-ESR4-8 ?

Có 10 bình luận:
A
Quỳnh Anh
bên bạn bán module quang Ruckus E40G-QSFP-ESR4-8 lấy giá thế nào?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang Ruckus E40G-QSFP-ERS4-8 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

A
Lam An
Khả năng truyền tải dữ liệu của module quang Ruckus E40G-QSFP-ESR4-8 là như thế nào nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-ESR4-8 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P) bạn nhé.

L
Liên
Fiber Type của module quang Ruckus E40G-QSFP-ESR4-8 là j nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Fiber Type của module quang Ruckus E40G-QSFP-ESR4-8 là OM3 MMF OM4 MMF bạn nhé.

K
Khánh
module quang Ruckus E40G-QSFP-ESR4-8 có bước sóng là bao nhiêu nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-ESR4-8 có bước sóng là 850nm bạn nhé.

K
Khanh
Module quang Ruckus E40G-QSFP-ESR4-8 sử dụng đầu connecter j thế shop?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-ESR4-8 sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370