Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT optic LC 1310nm 10km SMF

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT 40GBASE-LR4 QSFP+ to 4 SFP+ optic (LC), for up to 10Km over SMF
Mã sản phẩm: E40G-QSFP-LR4-INT
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT 40GBASE-LR4 QSFP optic (LC), 1310nm for up to 10km over single Mode Transceiver

Ruckus Product Number :   E40G-QSFP-LR4-INT
Ruckus Part Number        :  E40G-QSFP-LR4-INT

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT là module quang cho môi trường truyền dẫn single mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì E40G-QSFP-LR4-INT là module quang single mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT 40GBASE-ZR QSFP optic (LC), 1310nm for up to 10km over Transceiver

Nếu E40G-QSFP-LR4-INT được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E40G-QSFP-LR4-INT có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

IEEE Standards 802.3ba
Domestic Safety Standards FDA 21CFR 1040.10 Class 1, CSA 60950-1-03/ UL 60950-1
International Safety Standards EN 60825-1, EN 60950-1
Wavelength (nm) 1310
Fiber Type SMF
Maximum Cable Distance 10km
Digital Optical Monitoring Yes

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus ICX 7650 SWITCH 

Ruckus ICX 7750 SWITCH 

Ruckus ICX 7850 SWITCH 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Ruckus

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #E40G-QSFP-LR4-INT ?

Có 10 bình luận:
B
Thái Bình
Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT sử dụng đầu kết nối gì vậy Shop?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé.

B
Quốc Bình
Khả nặng truyền tải dữ liệu của module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT như thế nào?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P) bạn nhé.

B
Kiên Bình
Fiber Type của module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT là j vậy?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Fiber Type của module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT là SMF bạn nhé.

B
Hòa Bình
Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT có bước sóng là bao nhiêu nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT có bước sóng là 1310nm bạn nhé.

B
Đức Bình
Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT có khoảng cách tuyền dẫn như thế nào?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km bạn nhé.

B
Quốc Bảo
Giá Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT của bên shop như nào vậy? giá tốt k?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT  đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

B
Gia Bảo
Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT có tương thích với dòng thiết bị Ruckus ICX 7850 SWITCH k thế?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT có tương thích với dòng thiết bị Ruckus ICX 7850 SWITCH bạn nhé.

B
Chí Bảo
Các dòng thiết bị mạng nào dùng được module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus ICX 7650 SWITCH 

Ruckus ICX 7750 SWITCH 

Ruckus ICX 7850 SWITCH 

B
Đức Bằng
Thời gian bảo hành của module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT là bao lâu?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT đươc bảo hành 12 tháng bạn nhé.

B
Hoài Bắc
báo mình gấp giá tốt của module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT nhé?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-INT đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản