Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0866 176 188 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4 optic LC 1310nm 10km SMF

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4 40GBASE-LR4 QSFP+ optic (LC), for up to 10Km over SMF
✓ Mã sản phẩm: E40G-QSFP-LR4
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4 40GBASE-LR4 QSFP optic (LC), 1310nm for up to 10km over single Mode Transceiver

Ruckus Product Number :   E40G-QSFP-LR4
Ruckus Part Number        :  E40G-QSFP-LR4

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4 là module quang cho môi trường truyền dẫn single mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì E40G-QSFP-LR4 là module quang single mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy.

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4 40GBASE-ZR QSFP optic (LC), 1310nm for up to 10km over Transceiver

Nếu E40G-QSFP-LR4 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E40G-QSFP-LR4 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

IEEE Standards 802.3ba
Domestic Safety Standards FDA 21CFR 1040.10 Class 1, CSA 60950-1-03/ UL 60950-1
International Safety Standards EN 60825-1, EN 60950-1
Wavelength (nm) 1264.5 to 1337.5
Fiber Type SMF
Maximum Cable Distance 10km
Digital Optical Monitoring Yes

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4 sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus ICX 7450 SWITCH 

Ruckus ICX 7650 SWITCH 

Ruckus ICX 7750 SWITCH 

Ruckus ICX 7850 SWITCH 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Ruckus

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: E40G-QSFP-LR4 ?

Có 11 bình luận:
A
Anh
báo giá tốt cho mình module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4 này nhé, mình cần số lượng 15c?
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

K
Anh Khang

Cho mình xin giá tốt của module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4 nhé bạn?

O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Anh Thư
Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4 bảo hành bao lâu shop nhể?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4 bảo hành 12 tháng bạn nhé.

T
Anh Thư
Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4 sử dụng được cho các thiết bị nào bạn nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4 sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus ICX 7450 SWITCH 

Ruckus ICX 7650 SWITCH 

Ruckus ICX 7750 SWITCH 

Ruckus ICX 7850 SWITCH 

T
Anh Tuấn
Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4 có tương thích với dòng thiết bị mạng Ruckus ICX 7850 SWITCH k shop ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4 có tương thích với dòng thiết bị mạng Ruckus ICX 7850 SWITCH bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082