Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 optic LC 1310nm 10km SMF 8-pack

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 40GBASE-LR4 QSFP+ optic (LC), for up to 10Km over SMF, 8-pack
Mã sản phẩm: E40G-QSFP-LR4-8
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 40GBASE-LR4 QSFP optic (LC), 1310nm for up to 10km over single Mode Transceiver 8-pack

Ruckus Product Number :   E40G-QSFP-LR4-8
Ruckus Part Number        :  E40G-QSFP-LR4-8

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 là module quang cho môi trường truyền dẫn single mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì E40G-QSFP-LR4-8 là module quang single mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy.

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 40GBASE-ZR QSFP optic (LC), 1310nm for up to 10km over Transceiver

Nếu E40G-QSFP-LR4-8 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E40G-QSFP-LR4-8 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

IEEE Standards 802.3ba
Domestic Safety Standards FDA 21CFR 1040.10 Class 1, CSA 60950-1-03/ UL 60950-1
International Safety Standards EN 60825-1, EN 60950-1
Wavelength (nm) 1264.5 to 1337.5
Fiber Type SMF
Maximum Cable Distance 10km
Digital Optical Monitoring Yes

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus ICX 7450 SWITCH 

Ruckus ICX 7650 SWITCH 

Ruckus ICX 7750 SWITCH 

Ruckus ICX 7850 SWITCH 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Ruckus

★ Sản phẩm E40G-QSFP-LR4-8 có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm E40G-QSFP-LR4-8 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán E40G-QSFP-LR4-8 có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm E40G-QSFP-LR4-8 cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua E40G-QSFP-LR4-8 có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật E40G-QSFP-LR4-8 chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #E40G-QSFP-LR4-8 ?

Có 10 bình luận:
B
Tất Bình
đánh giá 5 sao
Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 sử dụng đầu kết nối gì vậy Shop?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé.

B
Phú Bình
đánh giá 5 sao
module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 có khả nặng truyền tải dữ liệu như thế nào?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P) bạn nhé.

B
Khánh Bình
đánh giá 5 sao
Fiber Type của module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 là j vậy?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Fiber Type của module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 là SMF bạn nhé.

B
Hải Bình
đánh giá 5 sao
Bước sóng của module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 là bao nhiêu nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 có bước sóng là 1310nm bạn nhé.

B
Tiểu Bảo
Khoảng cách truyền dẫn của module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 là bao nhiêu bạn?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km bạn nhé.

B
Thiệu Bảo
đánh giá 5 sao
báo giá module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 cho mình gấp nhé?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8  đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

B
Hữu Bảo
đánh giá 5 sao
Ruckus ICX 7650 SWITCH có sử dụng được module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 k nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Ruckus ICX 7650 SWITCH có sử dụng được module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 bạn nhé.

B
Yên Bằng
đánh giá 5 sao
Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 sử dụng được cho các thiết bị nào nhỉ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus ICX 7450 SWITCH 

Ruckus ICX 7650 SWITCH 

Ruckus ICX 7750 SWITCH 

Ruckus ICX 7850 SWITCH 

B
Công Bằng
đánh giá 5 sao
Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 đươc bảo hành như thế nào shop?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 đươc bảo hành 12 tháng bạn nhé.

B
Hồ Bắc
đánh giá 5 sao
Module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 bên shop bán thế nào? số lượng 50c ạ?
3 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang Ruckus E40G-QSFP-LR4-8 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.