Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI optic LC 850nm 100m MMF

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI 40GbE SR QSFP+ optic (LC), bidirectional, 100m over OM3 MMF
Mã sản phẩm: E40G-QSFP-SR-BIDIModule quang
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI  40GBASE-ESR4 QSFP optic (LC), 850nm for up to 100m over Multi Mode Transceiver

Ruckus Product Number :   E40G-QSFP-SR-BIDI
Ruckus Part Number        :  E40G-QSFP-SR-BIDI

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI  là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi mode với bước sóng là 850-900nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì E40G-QSFP-SR-BIDI  là module quang Multi mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy.

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI 40GBASE-ZR QSFP optic (LC), 850nm for up to 100m over Transceiver

Nếu E40G-QSFP-SR-BIDI  được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E40G-QSFP-SR-BIDI  có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

IEEE Standards 802.3ba
Domestic Safety Standards FDA 21CFR 1040.10 Class 1, CSA 60950-1-03/ UL 60950-1
International Safety Standards EN 60825-1, EN 60950-1
Wavelength (nm) 850 - 900
Fiber Type OM3/OM4 MMF
Maximum Cable Distance 100m
Digital Optical Monitoring Yes

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI  sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus ICX 7450 SWITCH 

Ruckus ICX 7650 SWITCH 

Ruckus ICX 7750 SWITCH 

Ruckus ICX 7850 SWITCH 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Ruckus

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #E40G-QSFP-SR-BIDIModule quang ?

Có 10 bình luận:
H
Anh Hiền
Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI có giá bán thế nào shop?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

M
Anh Minh
Khả năng truyền tải dữ liệu của module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI như thế nào bạn?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P) bạn nhé.

H
Anh Huy
khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI là như thế nào nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m bạn nhé.

D
Anh Duy
Bước sóng của module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI là bao nhiêu bạn nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI có bước sóng là 850-900nm bạn nhé.

D
Anh Duy
Fiber Type của module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI là gì ad nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Fiber Type của module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI  là OM3/OM4 MMF bạn nhé.

H
Anh Hào
Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI sử dụng đầu connecter j vậy shop?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé.

K
Anh Khoa
Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI sử dụng được cho dòng thiết bị mạng Ruckus ICX 7450 SWITCH k ad?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI  sử dụng được cho dòng thiết bị mạng Ruckus ICX 7450 SWITCH bạn nhé.

T
Anh Trí
Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI tương thích với dòng thiết bị mạng nào thế bạn?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI  sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus ICX 7450 SWITCH 

Ruckus ICX 7650 SWITCH 

Ruckus ICX 7750 SWITCH 

Ruckus ICX 7850 SWITCH 

T
Anh Tú
Bảo hành của module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI là bao lâu bạn nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI bảo hành 12 tháng bạn nhé.

M
Anh Minh
Thấy bên bạn bán nhiều loại module quang của các hãng cisco, hpe, aruba,...cho t giá tốt của module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI nhé.
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang Ruckus E40G-QSFP-SR-BIDI đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản