Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-INT optic LC 850nm 100m-150m SMF

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-INT 40GBASE-SR4 QSFP+ optic (MTP 1x8 or 1x12), 100m over MMF, compatible with 10GBASE-SR, 10G breakout-capable
Mã sản phẩm: E40G-QSFP-SR4-INT
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-INT 40GBASE-ZR QSFP optic (LC), 850nm for up to 100-150m over Multi Mode Transceiver

Ruckus Product Number :   E40G-QSFP-SR4-INT
Ruckus Part Number        :  E40G-QSFP-SR4-INT

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-INT là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m-150m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì E40G-QSFP-SR4-INT là module quang Multi mode do vậy để3495 đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy.

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-INT 40GBASE-ZR QSFP optic (LC), 850nm for up to 100m over Transceiver

Nếu E40G-QSFP-SR4-INT được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E40G-QSFP-SR4-INT có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

IEEE Standards 802.3ba
Domestic Safety Standards FDA 21CFR 1040.10 Class 1, CSA 60950-1-03/ UL 60950-1
International Safety Standards EN 60825-1, EN 60950-1
Wavelength (nm) 850
Fiber Type OM3 MMF OM4 MMF
Maximum Cable Distance 100m-150m
Digital Optical Monitoring Yes

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-INT sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus ICX 7650 SWITCH 

Ruckus ICX 7750 SWITCH 

Ruckus ICX 7850 SWITCH 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Ruckus

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #E40G-QSFP-SR4-INT ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.