Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-8 optic LC 850nm 100m-150m SMF 8-pack

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-8 40GBASE-SR4 QSFP+ optic (MTP 1×8 or 1×12), 100m over MMF OM3. 150m over MMF OM4, 8-pack
Mã sản phẩm: E40G-QSFP-SR4-8
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4 40GBASE-ZR QSFP optic (LC), 850nm for up to 100m-150m over Multi Mode Transceiver 8-pack

Ruckus Product Number :   E40G-QSFP-SR4
Ruckus Part Number        :  E40G-QSFP-SR4

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4 là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 100m-150m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì E40G-QSFP-SR4 là module quang Multi mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy.

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-8 40GBASE-ZR QSFP optic (LC), 850nm for up to 100m over Transceiver

Nếu E40G-QSFP-SR4 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì E40G-QSFP-SR4 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

IEEE Standards 802.3ba
Domestic Safety Standards FDA 21CFR 1040.10 Class 1, CSA 60950-1-03/ UL 60950-1
International Safety Standards EN 60825-1, EN 60950-1
Wavelength (nm) 850
Fiber Type OM3 MMF OM4 MMF
Maximum Cable Distance 100m-150m
Digital Optical Monitoring Yes

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4 sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus ICX 7450 SWITCH 

Ruckus ICX 7650 SWITCH 

Ruckus ICX 7750 SWITCH 

Ruckus ICX 7850 SWITCH 

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Ruckus

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #E40G-QSFP-SR4-8 ?

Có 10 bình luận:
Q
Đan Quỳnh

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-8 có khả năng truyền tải dữ liệu thế nào bạn?

7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-8 có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P) bạn nhé.

D
Đức
Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-8 có khoảng cách truyền dẫn là bao nhiêu thế shop?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-8 là 100m-150m bạn nhé.

D
Dũng
Fiber Type của module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-8 là j bạn nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Fiber Type của module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-8 là OM3 MMF OM4 MMF bạn nhé.

T
Danh Tuấn
Bước sóng của module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-8 là như thế nào bạn nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-8 có bước sóng 850nm bạn nhé.

B
Bách
báo giá đại lý của module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-8 cho mình nhé, mình cần gấp?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối thiết bị mạng của của các hãng Cisco, HPE,..., giá của module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-8 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

C
Chi
Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-8 sử dụng đầu kết nối j vậy bạn?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-8 sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) bạn nhé.

c
chi
Dòng thiết bị mạng Ruckus ICX 7850 SWITCH có dùng được module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4 k thế?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Dòng thiết bị mạng Ruckus ICX 7850 SWITCH có dùng được module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4-8 bạn nhé.

T
Anh Tú
Các thiết bị nào sử dụng được module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4 nhỉ?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4 sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus ICX 7450 SWITCH 

Ruckus ICX 7650 SWITCH 

Ruckus ICX 7750 SWITCH 

Ruckus ICX 7850 SWITCH 

H
Ái Hồng
Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4 được bảo hành bao lâu thế ad?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4 được bảo hành 12 tháng bạn nhé.

A
An
Cho mình xin giá module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4 nhé, tình trạng hàng thế nào shop?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá module quang Ruckus E40G-QSFP-SR4 và tình trạng hàng đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản