CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SFP Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX 1310-nm, DOM, SMF 40 KM

Module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, Extended Temperature, DOM, Single Mode 1310-nm 40 km Optic Transceiver

✓ Mã sản phẩm: GLC-EX-SMD
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX 1310-nm, extended temperature, DOM, Single Mode 40 KM

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco GLC-EX-SMD là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang GLC-EX-SMD hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-EX-SMD vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Module quang Cisco GLC-EX-SMD được cắm vào. 

module quang cisco glc-ex-smd

Hình ảnh Module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD

Module quang Cisco  GLC-EX-SMD được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 40km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP GLC-EX-SMD để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users.

Nếu Module quang Cisco  GLC-EX-SMD được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì GLC-EX-SMD có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Xem Datasheet SFP Cisco GLC-EX-SMD

Features and Benefits GLC-EX-SMD

-   Hot swappable to maximize uptime and simplify serviceability

-   Flexibility of media and interface choice on a port-by-port basis, so you can “pay as you populate”

-   Robust design for enhanced reliability

-   Supports digital optical monitoring (DOM) capability

Module quang GLC-EX-SMD Được sử dụng cho các thiết bị:

-  ASA5500 Series Appliances

-  ASR 901 and 903 Series Routers

-  ASR 1000, 9000, and 9000v Series Routers

-  Catalyst Express 500 and Express 520

-  Catalyst 2350 and 2360 Series

-  Catalyst 2900, 2940, 2950, 2960, 2960-Plus, 2960-C, 2960-S, 2960-SF, 2960-X Series

-  Catalyst 2970 and 2975 Series

-  Catalyst 3000 and 3100 Blade Switches

-  Catalyst 3500XL Series

-  Catalyst 3550, 3560, 3560-C, 3560-E, 3560-X Series

-  Catalyst 3750-E Series, 3750 Metro, 3750-X Series

-  Catalyst 3850 Series

-  Catalyst 4500 and 4500-X Series

-  Catalyst 4900 Series

-  Catalyst 6000 Series

-  Catalyst 6800 Series

-  Cisco 1941 Series Router

-  Cisco 2600, 2800, 2900 Series Router

-  Cisco 3200, 3600, 3700 Series Router

-  Cisco 4400 Series Router

-  Cisco 5700 Series Wireless LAN Controller

-  Cisco 6400 Universal Access Router

-  Cisco uBR7200 Series

-  Cisco 7200, 7300, 7500, and 7600 Series Routers

-  Cisco 10000 and uBR 10000 Series Routers

-  Cisco 10700 Series Internet Router

-  Cisco IE3010 Series

-  Cisco MDS 9000

-  Cisco ME 2400

-  Cisco ME 2600X

-  Cisco ME 3400

-  Cisco ME 3600X and ME 3800X

-  Cisco 12000 Series Router

-  Cisco 2000 Connected Grid Router Series

-  Cisco 2500 Connected Grid Switch Series

-  Cisco IE2000 and IE2000U Series

-  Cisco ME 4600 and ME 4900 Series

-  Cisco ME 6500 Series

-  Cisco MWR 2941 Mobile Wireless Router

-  CRS Router Series

-  CSS 11500 Series

-  Cisco RF Gateway Series

-  NAM 2200 Series Appliances

-  Nexus 2000, 3000, 4000, 5000, 7000, 9000, 9300, 9500 (modular) Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #GLC-EX-SMD ?

Có 18 bình luận:
Q
Quốc
Module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD có sẵn hàng không shop, báo giá tốt cho mình 50 chiếc nhé
20 ngày
M
Thanh MinhQuản trị viên

Module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD sẵn hàng số lượng lớn, báo giá tốt 50 chiếc đã gửi vào mail, anh check mail để biết thông tin anh nhé

T
Quang Trung
Module quang GLC-EX-SMD có sử dụng được với switch Cisco WS-C3650-24TS-S không nhỉ
24 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Module quang GLC-EX-SMD có thể sử dụng được với switch Cisco WS-C3650-24TS-S bạn nhé

C
Cương
Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX 1310-nm, extended temperature, DOM, Single Mode 40 KM chạy cho Switch Cisco Catalyst 2960 Plus WS-C2960+24PC-L được không ạ?
28 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX 1310-nm, extended temperature, DOM, Single Mode 40 KM tương thích với Switch Cisco Catalyst 2960 Plus WS-C2960+24PC-L bạn nhé

B
Bình
Mua 50c Module quang Cisco GLC-EX-SMD giá bao nhiêu vậy bạn?
28 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá 50c Module quang Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX 1310-nm, DOM, SMF 40KM đã được gửi đến mail của bạn

B
Bằng

Dùng module quang HPE JD094B lắp vào Switch HPE 5930, đầu còn lại dùng module quang Cisco GLC-EX-SMD lắp vào Switch Cisco WS-C2960+24PC-L có kết nối với nhau được không bạn?

28 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Dùng module quang HPE JD094B lắp vào Switch HPE 5930, đầu còn lại dùng module quang Cisco GLC-EX-SMD lắp vào Switch Cisco WS-C2960+24PC-L có kết nối với nhau được bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370