Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30



SFP Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX 1310-nm, DOM, SMF 40 KM

Module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, Extended Temperature, DOM, Single Mode 1310-nm 40 km Optic Transceiver

Mã sản phẩm: GLC-EX-SMD



CHI TIẾT

Module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX 1310-nm, extended temperature, DOM, Single Mode 40 KM

Mã - Cisco Part Number : GLC-EX-SMD, 10-2529-01
Cisco Product                : GLC-EX-SMD
List Price:                       : $1,995

Clei P/N:                         CNUIALTAAA
Sản xuất tại (CO)             : China / Malaysia
Bảo hành                           : 12 tháng 1 đổi 1 
Stock                                  : Hàng có sẵn

Module quang Cisco GLC-EX-SMD là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang GLC-EX-SMD hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP GLC-EX-SMD vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Module quang Cisco GLC-EX-SMD được cắm vào. 

module quang cisco glc-ex-smd

Hình ảnh Module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD

Module quang Cisco  GLC-EX-SMD được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 40km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà. Với tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng SFP GLC-EX-SMD để làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users.

Nếu Module quang Cisco  GLC-EX-SMD được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì GLC-EX-SMD có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Xem Datasheet SFP Cisco GLC-EX-SMD

Features and Benefits GLC-EX-SMD

●   Hot swappable to maximize uptime and simplify serviceability

●   Flexibility of media and interface choice on a port-by-port basis, so you can “pay as you populate”

●   Robust design for enhanced reliability

●   Supports digital optical monitoring (DOM) capability

Module quang GLC-EX-SMD Được sử dụng cho các thiết bị:

●  ASA5500 Series Appliances

●  ASR 901 and 903 Series Routers

●  ASR 1000, 9000, and 9000v Series Routers

●  Catalyst Express 500 and Express 520

●  Catalyst 2350 and 2360 Series

●  Catalyst 2900, 2940, 2950, 2960, 2960-Plus, 2960-C, 2960-S, 2960-SF, 2960-X Series

●  Catalyst 2970 and 2975 Series

●  Catalyst 3000 and 3100 Blade Switches

●  Catalyst 3500XL Series

●  Catalyst 3550, 3560, 3560-C, 3560-E, 3560-X Series

●  Catalyst 3750-E Series, 3750 Metro, 3750-X Series

●  Catalyst 3850 Series

●  Catalyst 4500 and 4500-X Series

●  Catalyst 4900 Series

●  Catalyst 6000 Series

●  Catalyst 6800 Series

●  Cisco 1941 Series Router

●  Cisco 2600, 2800, 2900 Series Router

●  Cisco 3200, 3600, 3700 Series Router

●  Cisco 4400 Series Router

●  Cisco 5700 Series Wireless LAN Controller

●  Cisco 6400 Universal Access Router

●  Cisco uBR7200 Series

●  Cisco 7200, 7300, 7500, and 7600 Series Routers

●  Cisco 10000 and uBR 10000 Series Routers

●  Cisco 10700 Series Internet Router

●  Cisco IE3010 Series

●  Cisco MDS 9000

●  Cisco ME 2400

●  Cisco ME 2600X

●  Cisco ME 3400

●  Cisco ME 3600X and ME 3800X

●  Cisco 12000 Series Router

●  Cisco 2000 Connected Grid Router Series

●  Cisco 2500 Connected Grid Switch Series

●  Cisco IE2000 and IE2000U Series

●  Cisco ME 4600 and ME 4900 Series

●  Cisco ME 6500 Series

●  Cisco MWR 2941 Mobile Wireless Router

●  CRS Router Series

●  CSS 11500 Series

●  Cisco RF Gateway Series

●  NAM 2200 Series Appliances

●  Nexus 2000, 3000, 4000, 5000, 7000, 9000, 9300, 9500 (modular) Series