Cisco SFP MGBLH1 1000BASE-LH 1310nm 40km SMF transceiver

Module quang SFP Cisco MGBLH1 1000BASE-LH 1310nm 40km Single Mode transceiver

Mã sản phẩm: MGBLH1
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang SFP Cisco MGBLH1 1000BASE-LH 1310nm 40km SMF transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco MGBLH1 là module quang  cho môi trường truyền dẫn single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40KM, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ), Module quang MGBLH1 hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm SFP vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  được cắm vào.

Xem Datasheet Cisco MGBLH1

Transceiver MGBLH1  là module Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy (Patchcord), dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

module quang cisco MGBLH1

Hình ảnh:  của Module quang SFP Cisco MGBLH1

Module quang MGBLH1 được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 40km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà, giữa các chị nhánh của công ty trong cùng một thành phố hoặc một khu vực. SFP MGBLH1 cung cấp tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng để transceiver này để  làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users (tùy theo yêu cầu trao đổi dữ liệu của các user).

MGBLH1 dùng cho các dòng switch sau của Cisco:

- Cisco Small Business 100 Series Unmanaged Switches

- Cisco Small Business 110 Series Unmanaged Switches 

- Cisco Small Business 200 Series Smart Switches

- Cisco Small Business 220 Series Smart Plus Switches

- Cisco Small Business 300 Series Managed Switches

- Cisco Small Business 350X Series Stackable Managed Switches 

- Cisco Small Business 500 Series Stackable Managed Switches

- Cisco Small Business 550X Series Stackable Managed Switches 

- Cisco Catalyst 2960, 2960-C and 2960-S Series Switches

★ Sản phẩm MGBLH1 có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm MGBLH1 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán MGBLH1 có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm MGBLH1 cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua MGBLH1 có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật MGBLH1 chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #MGBLH1 ?

Có 7 bình luận:
H
Hùng Hoàng
Module quang MGBLH1 bên bạn có sẵn hàng k mình có thể qua xem trực tiếp sản phẩm không shop?
2 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop. Hiện tại Module quang MGBLH1 bên mình đang sẵn hàng trong kho bạn nhé. Bạn có thể qua trực tiếp CNTTShop tại địa chỉ: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội để xem hàng nhé.

A
Phương Anh
Báo giá giúp em 2 chiếc Cisco SFP MGBLH1 1000BASE-LH 1310nm 40km SMF transceiver dùng cho Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU với ad
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc Cisco SFP MGBLH1 1000BASE-LH 1310nm 40km SMF transceiver dùng cho Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

A
Ánh
Module quang SFP Cisco MGBLH1 1000BASE-LH 1310nm 40km Single Mode transceiver giá phân phối tốt nhất bên bạn là bao nhiêu
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá phân phối module quang SFP Cisco MGBLH1 1000BASE-LH 1310nm 40km Single Mode transceiver tốt nhất thị trường mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

H
Hiển
Module quang SFP Cisco MGBLH1 1000BASE-LH 1310nm 40km Single Mode transceiver được bảo hành trong bao lâu thế bạn
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP Cisco MGBLH1 1000BASE-LH 1310nm 40km Single Mode transceiver được bảo hành 12 tháng anh ạ

L
Ly

Thấy bên bạn phân phối module quang Cisco các loại, báo giá module quang SFP Cisco MGBLH1 1000BASE-LH 1310nm 40km SMF transceiver giúp mình nhé

1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang SFP Cisco MGBLH1 1000BASE-LH 1310nm 40km SMF transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

T
Trang
cho mình hỏi module quang Cisco MGBLH1 dùng đầu connetor là gì ạ?
7 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang Cisco MGBLH1 sử dụng chuẩn kết nối LC-LC anh nhé.

B
Bằng
Shop ơi, cho mình xin báo giá Module quang SFP Cisco MGBLH1 1000BASE-LH 1310nm 40km Single Mode transceiver bên shop đang phân phối nhé. Mình gửi thông tin chi tiết vào mail kd@cnttshop.vn rồi đó. Cảm ơn shop!
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Bảng báo giá Module quang SFP Cisco MGBLH1 1000BASE-LH 1310nm 40km Single Mode transceiver đã được gửi đến mail của anh. Vui lòng check mail để biết được thông tin!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.