Cisco SFP MGBLH1 1000BASE-LH 1310nm 40km SMF transceiver

Module quang SFP Cisco MGBLH1 1000BASE-LH 1310nm 40km Single Mode transceiver

Mã sản phẩm: MGBLH1
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang SFP Cisco MGBLH1 1000BASE-LH 1310nm 40km SMF transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco MGBLH1 là module quang  cho môi trường truyền dẫn single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40KM, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ), Module quang MGBLH1 hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm SFP vào Switch, Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module  được cắm vào.

Xem Datasheet Cisco MGBLH1

Transceiver MGBLH1  là module Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy (Patchcord), dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

module quang cisco MGBLH1

Hình ảnh:  của Module quang SFP Cisco MGBLH1

Module quang MGBLH1 được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 40km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà, giữa các chị nhánh của công ty trong cùng một thành phố hoặc một khu vực. SFP MGBLH1 cung cấp tốc độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng để transceiver này để  làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users (tùy theo yêu cầu trao đổi dữ liệu của các user).

MGBLH1 dùng cho các dòng switch sau của Cisco:

- Cisco Small Business 100 Series Unmanaged Switches

- Cisco Small Business 110 Series Unmanaged Switches 

- Cisco Small Business 200 Series Smart Switches

- Cisco Small Business 220 Series Smart Plus Switches

- Cisco Small Business 300 Series Managed Switches

- Cisco Small Business 350X Series Stackable Managed Switches 

- Cisco Small Business 500 Series Stackable Managed Switches

- Cisco Small Business 550X Series Stackable Managed Switches 

- Cisco Catalyst 2960, 2960-C and 2960-S Series Switches

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #MGBLH1 ?

Có 1 bình luận:
B
Bằng
đánh giá 5 sao
Shop ơi, cho mình xin báo giá Module quang SFP Cisco MGBLH1 1000BASE-LH 1310nm 40km Single Mode transceiver bên shop đang phân phối nhé. Mình gửi thông tin chi tiết vào mail kd@cnttshop.vn rồi đó. Cảm ơn shop!
1 tháng
C
CNTTShop

Chào anh!
Bảng báo giá Module quang SFP Cisco MGBLH1 1000BASE-LH 1310nm 40km Single Mode transceiver đã được gửi đến mail của anh. Vui lòng check mail để biết được thông tin!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.