Cisco SFP MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM SMF transceiver

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver

Mã sản phẩm: MGBLX1
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM SMF transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang SFP MGBLX1 là module quang  cho môi trường truyền dẫn single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10KM, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ), Module quang SFP MGBLX1  hỗ trợ thay thế nóng cho phép bạn thay thế, cắm SFP vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của Cisco mà không cần phải tắt hoặc khởi động lại thiết bị mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module   được cắm vào. SFP MGBLX1 module Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thiết bị  phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Single Mode.  

View Datasheet 

Module MGBLX1 được dùng để thiết kế mạng LAN  với các khoảng cách truyền dẫn trong phạm vi 10km, ví dụ như: giữa các tầng trong một tòa nhà, giữa các tòa nhà, giữa các chi nhánh của công ty trong cùng một thành phố hoặc một khu vực. SFP MGBLX1 cho tốt độ truyền dẫn 1G quang do vậy chúng ta có thể sử dụng để module này để  làm uplink truyền dẫn dữ liệu tin cậy cho một phần vùng / một nhóm user (người sử dụng) với số lượng là 20 - 50 users (tùy thuộc vào yêu cầu trao đổi dữ liệu của các user).

 

module quang cisco MGBLX1

Hình ảnh: của Module quang SFP Cisco MGBLX1 

SPF MGBLX1 Compatibility

Cisco Small Business 100 Series Unmanaged Switches

- Cisco Small Business 110 Series Unmanaged Switches 

- Cisco Small Business 200 Series Smart Switches

- Cisco Small Business 220 Series Smart Plus Switches

- Cisco Small Business 300 Series Managed Switches

Cisco Small Business 350X Series Stackable Managed Switches 

- Cisco Small Business 500 Series Stackable Managed Switches

- Cisco Small Business 550X Series Stackable Managed Switches 

- Cisco Catalyst 2960, 2960-C and 2960-S Series Switches

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #MGBLX1 ?

Có 8 bình luận:
Gióng
Chào shop! Module quang SFP MGBLX1 có sử dụng được cho Switch SG300-52MP không ? Báo giá cho mình 4 chiếc Module quang SFP MGBLX1 vào mail nhé
22 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của Cnttshop!  Module quang SFP MGBLX1 sử dụng được cho Switch SG300-52MP bạn nhé.  Báo giá của 4 chiếc Module quang SFP MGBLX1 đã được gửi vào mail , bạn vui lòng check mail nhé.

T
Thảo
Em cần gấp module chạy cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU, ad báo giá module quang SFP Cisco MGBLX1 giúp em với ạ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang SFP Cisco MGBLX1chạy cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU mình đã gửi qua mail, bạn check inbox giúp mình nhé

N
Như
Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM SMF transceiver dùng được cho những dòng thiết bị chuyển mạch Cisco nào vậy bạn
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách thiết bị chuyển mạch Cisco tương thích với module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM SMF transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

V
Việt
Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM SMF transceiver bảo hành bao lâu shop nhỉ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM SMF transceiver được bảo hành 12 tháng bạn nhé

L
Loan

Mình cần 30 chiếc module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM SMF transceiver, báo giá tốt ad nhé

2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho 30 chiếc module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM SMF transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

H
Hoàng
cho mình hỏi module quang Cisco MGBLX1 dùng đầu connetor là gì ạ?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang Cisco MGBLX1 sử dụng chuẩn kết nối LC-LC anh nhé.

H
Hùng
Module quang SFP Cisco MGBLX1 GE LX 1310nm 10KM Single Mode LC Duplex transceiver không sử dụng được cho Router Cisco đúng không ad?
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Module quang SFP Cisco MGBLX1 chỉ sử dụng được cho dòng thiết bị chuyển mạch Cisco SMB và CBS250 Series, CBS350 Series

C
Phạm Cao
mình đang triển khai dự án cần báo giá sản phẩm này Cisco SFP MGBLX1 vào mail: caopham***@gmail.com https://cnttshop.vn/module-quang-sfp-cisco-mgblx1-ge-lx-1310nm-10km-smf-transceiver Mình cảm ơn
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
CNTTShop đã gửi báo giá MGBLX1  qua email: caopham***@gmail.com, anh vui lòng check inbox ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.