CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco SFP MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m MMF transceiver

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

✓ Mã sản phẩm: MGBSX1
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m MMF transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock


Module quang SFP MGBSX1 là module quang  cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP này hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm SFP vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco MGBSX1

SFP MGBSX1 đây là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thiết phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multi Mode.  

Nếu MGBSX1 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Nó có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

module quang cisco MGBSX1

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco MGBSX1

MGBSX1  Compatibility:

Module quang MGBSX1 dược dùng cho các thiết bị mạng phân khúc vừa và nhỏ của Cisco ( Small Business) như:

- Cisco 100 Series Unmanaged Switches

- Cisco 110 Series Unmanaged Switches 

- Cisco 200 Series Smart Switches

- Cisco 220 Series Smart Plus Switches

- Cisco 300 Series Managed Switches

- Cisco 350X Series Stackable Managed Switches 

- Cisco 500 Series Stackable Managed Switches

- Cisco 550X Series Stackable Managed Switches 

- Cisco Catalyst 2960, 2960-C and 2960-S Series Switches

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #MGBSX1 ?

Có 9 bình luận:
L
Loan
Module quang MGBSX1 của shop rất chất lượng, hoạt động tốt và ổn định, sau này có nhu cầu mình sẽ tiếp tục ủng hộ shop.
2 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Cảm ơn vì sự ủng hộ của bạn, chúng tôi cảm thấy rất vui khi nhận được phản hồi tích cực này. Hi vọng bạn sẽ tiếp tục ủng hộ CNTTSHOP nhiều nhiều hơn nữa trong thời gian tới.

Hùng
Module quang SFP Cisco MGBSX1 là module single mode hay multimode đấy shop? Nó sử dụng đầu kết nối nào vậy?
6 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của Cnttshop! Module quang SFP MGBSX1 là module quang  cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) nhé bạn.

M
My
Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver chạy cho Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU có được không shop
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver chạy cho Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU hoàn toàn được bạn nhé

H
Hạnh
Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode tránceiver tương thích với những thiết bị chuyển mạch Cisco nào bạn nhỉ
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các thiết bị chuyển mạch Cisco tương thích với module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

A
Kim Anh

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode bên bạn phân phối bảo hành bao lâu

7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode CNTTShop phân phối bảo hành 12 tháng bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370