Cisco SFP MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m MMF transceiver

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver

Mã sản phẩm: MGBSX1
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m MMF transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock


Module quang SFP MGBSX1 là module quang  cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ), Module quang SFP này hỗ trợ thay thế nóng, cho phép bạn thay thế, cắm SFP vào các thiết bị chuyển mạch (Switch), thiết bị định tuyến (Router) của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP được cắm vào. 

Xem Datasheet Cisco MGBSX1

SFP MGBSX1 đây là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thiết phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail)  phải là Multi Mode.  

Nếu MGBSX1 được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Nó có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

module quang cisco MGBSX1

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco MGBSX1

MGBSX1  Compatibility:

Module quang MGBSX1 dược dùng cho các thiết bị mạng phân khúc vừa và nhỏ của Cisco ( Small Business) như:

- Cisco 100 Series Unmanaged Switches

- Cisco 110 Series Unmanaged Switches 

- Cisco 200 Series Smart Switches

- Cisco 220 Series Smart Plus Switches

- Cisco 300 Series Managed Switches

- Cisco 350X Series Stackable Managed Switches 

- Cisco 500 Series Stackable Managed Switches

- Cisco 550X Series Stackable Managed Switches 

- Cisco Catalyst 2960, 2960-C and 2960-S Series Switches

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #MGBSX1 ?

Có 8 bình luận:
Hùng
Module quang SFP Cisco MGBSX1 là module single mode hay multimode đấy shop? Nó sử dụng đầu kết nối nào vậy?
1 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của Cnttshop! Module quang SFP MGBSX1 là module quang  cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) nhé bạn.

M
My
Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver chạy cho Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU có được không shop
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver chạy cho Switch Cisco CBS250-8T-E-2G-EU hoàn toàn được bạn nhé

H
Hạnh
Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode tránceiver tương thích với những thiết bị chuyển mạch Cisco nào bạn nhỉ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách các thiết bị chuyển mạch Cisco tương thích với module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

A
Kim Anh

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode bên bạn phân phối bảo hành bao lâu

2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode CNTTShop phân phối bảo hành 12 tháng bạn nhé

D
Đăng

Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m MMF transceiver bên bạn phân phối giá tốt nhất là bao nhiêu

2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m MMF transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox và phản hồi mail giúp mình nhé

C
Chi
nếu em dùng Module quang Cisco MGBSX1 kết nối với Module quang Cisco MGBSX1 thì có ok không ạ?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

hoàn toàn bình thường bạn nhé

T
Tùng
Xin chào, mình đang cần 48 chiếc Module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver, cho mình xin giá tốt nhất nhé, giao hàng Q. Phú Nhuận, HCM. Liên hệ Mr. Tùng - 0987 667 *** / thanhtung***@gmail.com
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào bạn!
Báo giá 48 chiếc module quang SFP Cisco MGBSX1 1000BASE-SX 850nm 500m Multi Mode transceiver bên em đã gửi vào mail của anh. Vui lòng check mail để biết được thông tin anh nhé!

V
Tuấn Vũ
Module quang SFP Cisco MGBSX1 có tương thích với SG350-52P không ạ? Mình muốn đặt 106c bên bạn có sẵn hàng không ạ? https://cnttshop.vn/module-quang-sfp-cisco-mgbsx1-1000base-sx-850nm-500m-mmf-transceiver https://cnttshop.vn/sg350-52p
10 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Module quang Cisco MGBSX1 hoàn toàn tương thích với Switch Cisco SG350-52P, anh có thể sử dụng để kết nối ạ. Anh vui lòng cung cấp thông tin liên hệ hoặc liên hệ Hotline: 0906 051 599 để được tư vấn tốt nhất.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.