CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang SonicWall 01-SSC-9786 10GBASE-LR, SFP+, 10KM, 1310nm

Module quang Single Mode SonicWall 01-SSC-9786 10GBASE-LR SFP+, long Range, up to 10km link length at 1310nm.

✓ Mã sản phẩm: 01-SSC-9786
✓ Tình trạng: Còn Hàng
01-SSC-9786 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang SonicWall 01-SSC-9786

SonicWall Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang SonicWall 01-SSC-9786

Module quang SonicWall 01-SSC-9786 dùng cho các dòng tường lửa SuperMassive Series, NSa Series, NSsp Series, SonicWall Switch, TZ Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #01-SSC-9786 ?

Có 9 bình luận:
T
Văn Trung
Mình xin báo giá tốt nhất cho 2 chiếc module quang SonicWall 01-SSC-9786 nhé
3 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho 2 chiếc module quang SonicWall 01-SSC-9786 em đã gửi qua mail, anh vui lòng check inbox giúp em ạ

T
Toản
Module quang SonicWall 01-SSC-9786 dùng được cho thiết bị mạng nào bạn nhỉ
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SonicWall 01-SSC-9786 dùng được cho thiết bị tường lửa SuperMassive Series, NSa Series, NSsp Series, SonicWall Switch, TZ Series bạn nhé

V
Vân
Module quang SonicWall 01-SSC-9786 cho khoảng cách truyền dữ liệu tối đa bao nhiêu
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SonicWall 01-SSC-9786 cho khoảng cách truyền dữ liệu tối đa 10km bạn nhé

H
Hiển
Module quang SonicWall 01-SSC-9786 có bước sóng bao nhiêu vậy bạn
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SonicWall 01-SSC-9786 có bước sóng 1310nm bạn nhé

N
Ngân
Module quang SonicWall 01-SSC-9786 cho khả năng truyền dữ liệu bao nhiêu bạn nhỉ
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SonicWall 01-SSC-9786 cho khả năng truyền dữ liệu 10Gbps bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370