CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang SoniWall 01-SSC-9786 10GBASE-LR, SFP+, 10KM, 1310nm

Module quang Single Mode SonicWall 01-SSC-9786 10GBASE-LR SFP+, long Range, up to 10km link length at 1310nm.
Mã sản phẩm: 01-SSC-9786
Tình trạng: Còn Hàng
01-SSC-9786 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang SonicWall 01-SSC-9786

SonicWall Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang SonicWall 01-SSC-9786

Module quang SonicWall 01-SSC-9786 dùng cho các dòng tường lửa SuperMassive Series, NSa Series, NSsp Series, SonicWall Switch, TZ Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #01-SSC-9786 ?

Có 4 bình luận:
D
Duyên
Gửi giúp em báo giá 2 chiếc module quang SonicWall 01-SSC-9786 với ạ
9 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang SonicWall 01-SSC-9786 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

C
Châu
Module quang SoniWall 01-SSC-9786 10GBASE-LR, SFP+, 10KM, 1310nm bên bạn phân phối giá tốt nhất là bao nhiêu?
9 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho sản phẩm module quang SoniWall 01-SSC-9786 10GBASE-LR, SFP+, 10KM, 1310nm mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

N
Nhi
Module quang SonicWall 01-SSC-9786 sử dụng đầu connector loại nào vậy bạn?
9 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SonicWall 01-SSC-9786 sử dụng đầu connector LC bạn nhé

H
Hiệp
Module quang SoniWall 01-SSC-9786 10GBASE-LR, SFP+, 10KM, 1310nm bên bạn phân phối được bảo hành bao lâu?
9 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang SoniWall 01-SSC-9786 10GBASE-LR, SFP+, 10KM, 1310nm bảo hành 12 tháng bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370