CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SonicWall 01-SSC-9789 1000BASE-SX SFP, 550m, 850nm Multi Mode

Module quang Multi Mode SonicWall 01-SSC-9789 1000BASE-SX SFP SHORT HAUL MODULE up to 550m at 850nm.
Mã sản phẩm: 01-SSC-9789
Tình trạng: Còn Hàng
01-SSC-9789 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang SonicWall 01-SSC-9789

SonicWall Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang SonicWall 01-SSC-9789

Module quang SonicWall 01-SSC-9789 dùng cho các dòng tường lửa SuperMassive Series, NSa Series, NSsp Series, SonicWall Switch, TZ Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #01-SSC-9789 ?

Có 4 bình luận:
T
Trường
Shop phân phối module quang SonicWall 01-SSC-9789 được bảo hành trong thời gian bao lâu?
9 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang SonicWall 01-SSC-9789 bảo hành 12 tháng bạn nhé

V
Vương
Module quang SonicWall 01-SSC-9789 sử dụng đầu kết nối loại nào bạn nhỉ?
9 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SonicWall 01-SSC-9789 sử dụng đầu kết nối LC bạn nhé

G
Giang
Cho em xin báo giá 2 chiếc module quang SonicWall 01-SSC-9789 dùng cho thiết bị tường lửa SonicWall NSa 6650 (01-SSC-1940), báo giá nhanh ad nhé
9 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang SonicWall 01-SSC-9789 dùng cho thiết bị tường lửa SonicWall NSa 6650 (01-SSC-1940) mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

H
Hường
Module quang SonicWall 01-SSC-9789 1000BASE-SX SFP, 550m, 850nm cho tốc độ truyền dữ liệu bao nhiêu vậy ad?
9 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SonicWall 01-SSC-9789 1000BASE-SX SFP, 550m, 850nm cho tốc độ truyền dữ liệu 1Gbps bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370