CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang SonicWall 01-SSC-9790 1GbE, long range, 20km, 1310nm

Module quang Single Mode SonicWall 01-SSC-9790 1000BASE-LX SFP long range up to 20km at 1310nm.
✓ Mã sản phẩm: 01-SSC-9790
✓ Tình trạng: Còn Hàng
01-SSC-9790 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang SonicWall 01-SSC-9790

SonicWall Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang SonicWall 01-SSC-9790

Module quang SonicWall 01-SSC-9790 dùng cho các dòng tường lửa SuperMassive Series, NSa Series, NSsp Series, SonicWall Switch, TZ Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #01-SSC-9790 ?

Có 9 bình luận:
Q
Quỳnh

xin báo giá tốt nhất cho module quang SonicWall 01-SSC-9790 ad nhé

3 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho module quang SonicWall 01-SSC-9790 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

N
Nghĩa
cho mình xin thông tin bảo hành của module quang SonicWall 01-SSC-9790
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SonicWall 01-SSC-9790 bảo hành 12 tháng bạn nhé

U
Uyên
Module quang SonicWall 01-SSC-9790 là module single mode đúng không bạn
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SonicWall 01-SSC-9790 là module single mode bạn nhé

H
Hùng
Module quang SonicWall 01-SSC-9790 cho tốc độ truyền dữ liệu bao nhiêu vậy shop
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SonicWall 01-SSC-9790 cho tốc độ truyền dữ liệu 1Gbps bạn nhé

V
Vượng
Module quang SonicWall 01-SSC-9790 tương thích với những dòng thiết bị mạng nào nhỉ
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SonicWall 01-SSC-9790 tương thích với các dòng ường lửa SuperMassive Series, NSa Series, NSsp Series, SonicWall Switch, TZ Series bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370