CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang SonicWall 02-SSC-0381 40GBASE-SR4 QSFP+ 850NM MMF

Module quang SonicWall 02-SSC-0381 40GBASE-SR4 QSFP+ 850NM MMF Module Short Range, up to 100m link length at 850nm.
✓ Mã sản phẩm: 02-SSC-0381
✓ Tình trạng: Còn Hàng
02-SSC-0381 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang SonicWall 02-SSC-0381

SonicWall Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang SonicWall 02-SSC-0381

Module quang SonicWall 02-SSC-0381 dùng cho tường lửa NSsp Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #02-SSC-0381 ?

Có 9 bình luận:
C
Công
vui lòng gửi giúp mình báo giá 2 chiếc module quang SonicWall 02-SSC-0381 bạn nhé
3 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 2 chiếc module quang SonicWall 02-SSC-0381 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

L
Ly
cho em xin thông tin bảo hành của module quang SonicWall 02-SSC-0381 với ạ
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SonicWall 02-SSC-0381 do CNTTShop phân phối bảo hành 12 tháng bạn nhé

D
Đại
khả năng truyền dữ liệu của module quang SonicWall 02-SSC-0381 là bao xa
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SonicWall 02-SSC-0381 cho khoảng cách truyền dữ liệu tối đa 100m bạn nhé

T
Thái
Module quang SonicWall 02-SSC-0381 là module multi mode hay single mode ad ơi
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SonicWall 02-SSC-0381 là module multi mode bạn nhé

H
Hải
Module quang SonicWall 02-SSC-0381 có bước sóng bao nhiêu em nhỉ
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SonicWall 02-SSC-0381 850nm anh ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370