Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang SonicWall 01-SSC-9785 10GBASE-SR, SFP+, 300m, 850nm

Module quang Multil Mode SonicWall 01-SSC-9785 10GBASE-SR SFP+ Short Reach Short Range, up to 300m link length at 850nm.

✓ Mã sản phẩm: 01-SSC-9785
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
01-SSC-9785 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang SonicWall 01-SSC-9785

SonicWall Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang SonicWall 01-SSC-9785

Module quang SonicWall 01-SSC-9785 dùng cho các dòng tường lửa SuperMassive Series, NSa Series, NSsp Series, SonicWall Switch, TZ Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 01-SSC-9785 ?

Có 9 bình luận:
H
Hưng
Công ty phân phối module quang SoniWall đúng không? mình cần 2 chiếc module quang SoniWall 01-SSC-9785 10GBASE-SR, SFP+, 300m, 850nm, báo giá tốt bạn nhé
G
Hương GiangQuản trị viên

Công ty Việt Thái Dương phân phối module quang SoniWall giá tốt nhất thị trường, báo giá 2 chiếc module quang SoniWall 01-SSC-9785 10GBASE-SR, SFP+, 300m, 850nm mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

L
Lâm
Module quang SonicWall 01-SSC-9785 cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa bao nhiêu vậy ad?
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SonicWall 01-SSC-9785 cho tốc độ truyền dữ liệu tối đa 10Gbps bạn nhé

T
Tình
Module quang SoniWall 01-SSC-9785 10GBASE-SR, SFP+, 300m, 850nm sử dụng đầu connector loại nào vậy em
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SoniWall 01-SSC-9785 10GBASE-SR, SFP+, 300m, 850nm sử dụng đầu connector LC anh/chị nhé

H
Hiếu
Module quang SonicWall 01-SSC-9785 dùng được cho thiết bị mạng nào ad nhỉ
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SonicWall 01-SSC-9785 dùng cho các dòng tường lửa SuperMassive Series, NSa Series, NSsp Series, SonicWall Switch, TZ Series bạn nhé

L
Loan

Module quang SonicWall 01-SSC-9785 cho khoảng cách truyền dữ liệu tối đa 300m thôi đúng không bạn

G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SonicWall 01-SSC-9785 cho khoảng cách truyền dữ liệu tối đa 300m bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082