CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang SonicWall 01-SSC-9785 10GBASE-SR, SFP+, 300m, 850nm

Module quang Multil Mode SonicWall 01-SSC-9785 10GBASE-SR SFP+ Short Reach Short Range, up to 300m link length at 850nm.

✓ Mã sản phẩm: 01-SSC-9785
✓ Tình trạng: Còn Hàng
01-SSC-9785 Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang SonicWall 01-SSC-9785

SonicWall Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang SonicWall 01-SSC-9785

Module quang SonicWall 01-SSC-9785 dùng cho các dòng tường lửa SuperMassive Series, NSa Series, NSsp Series, SonicWall Switch, TZ Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #01-SSC-9785 ?

Có 9 bình luận:
G
Hà Giang
shop phân phối module quang SonicWall 01-SSC-9785 bảo hành trong bao lâu
3 ngày
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang SonicWall 01-SSC-9785 bảo hành 12 tháng bạn nha

B
Bình
khả năng truyền dữ liệu của module quang SonicWall 01-SSC-9785 là bao nhiêu vậy bạn
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

khả năng truyền dữ liệu của module quang SonicWall 01-SSC-9785 là 10Gbps bạn nhé

T
Thiện
cho anh xin báo giá module quang SonicWall 01-SSC-9785 em nhé
1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang SonicWall 01-SSC-9785 em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

K
Khải

Module quang SonicWall 01-SSC-9785 có bước sóng bao nhiêu vậy em

1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SonicWall 01-SSC-9785 có bước sóng 850nm anh ạ

L
Loan

Module quang SonicWall 01-SSC-9785 cho khoảng cách truyền dữ liệu tối đa 300m thôi đúng không bạn

1 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SonicWall 01-SSC-9785 cho khoảng cách truyền dữ liệu tối đa 300m bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370