CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Nexus 31108TCV-32T, 32 N3K-C31108TCV-32T 10GBase-T RJ-45 and 6 QSFP28 ports

Nexus 31108TCV-32T, 32 N3K-C31108TCV-32T 10GBase-T RJ-45 and 6 QSFP28 ports
✓ Mã sản phẩm: N3K-C31108TCV-32T
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Nexus 31108TCV-32T, 32 N3K-C31108TCV-32T 10GBase-T RJ-45 and 6 QSFP28 ports

Cisco Model                        : N3K-C31108TCV-32T 
List Price                            : $
Giá bán                               : Liên hệ
Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : China 
Stock                                  : Liên hệ

Mô tả tông quan

Cisco Nexus 31108TCV-32T là Cisco Nexus 31108TC-V với 32 cổng 10GBASE-T và 6 cổng QSFP + được bật. Các cổng được kích hoạt thông qua cấp phép phần mềm. Công tắc này cung cấp giải pháp tiết kiệm chi phí cho những khách hàng yêu cầu tới 32 cổng 10GBASE-T trên mỗi giá. Công tắc này đi kèm với giấy phép cổng 32-10GBASE-T được cài đặt sẵn. Để kích hoạt 16 cổng 10GBASE-T còn lại, khách hàng cài đặt giấy phép nâng cấp 16 cổng.

 

Nexus 31108TCV-32T, 32 N3K-C31108TCV-32T 10GBase-T RJ-45 and 6 QSFP28 ports

Thông số kỹ thuật N3K-C3064-X-FA-L3

General Information

Manufacturer Cisco Systems, Inc
Manufacturer Part Number N3K-C31108TCV-32T
Manufacturer Website Address http://www.cisco.com
Brand Name Cisco
Product Line Nexus
Product Series 3000
Product Model 31108TCV-32T
Product Name Nexus 31108TCV-32T Ethernet Switch
Product Type Ethernet Switch

Technical Information

Media & Performance

Media Type Supported Twisted Pair, Optical Fiber
Ethernet Technology 40 Gigabit Ethernet, 10 Gigabit Ethernet

Network Technology 10GBase-T, 40GBase-X

I/O Expansions

Number of Total Expansion Slots 6

Expansion Slot Type QSFP+

Shared SFP Slot No

Network & Communication

Layer Supported 3

Management & Protocols

Manageable Yes

Power Description

Power Source Power Supply

Redundant Power Supply Supported Yes

Physical Characteristics

Compatible Rack Unit 1U

Form Factor Rack-mountable

Height 1.7"

Width 17.3"

Depth 22.3"

Weight (Approximate) 22 lb

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #N3K-C31108TCV-32T ?

Có 23 bình luận:
d
Hà đat
switch cisco Nexus N3K-C31108TCV-32T dùng đc module gì shop?
5 tháng
H
Kim HuyềnQuản trị viên

Chào chị, thông tin và báo giá về module chạy được cho switch cisco Nexus  N3K-C31108TCV-32T đã được gửi vào mail. Chị vui lòng check mail nhé.

h
Quân hà
Mình cần mua thêm dịch vụ bảo hành 01 năm cho switch Cisco Nexus N3K-C31108TCV-32T, báo giá giúp mình.
5 tháng
H
Kim HuyềnQuản trị viên

báo giá dịch vụ bảo hành 01 năm cho switch Cisco Nexus N3K-C31108TCV-32T đã được gửi mail cho anh chị ạ

v
Thịnh vương
switch cisco Nexus N3K-C31108TCV-32T, báo giá giúp mình nhé
5 tháng
H
Kim HuyềnQuản trị viên

Báo giá và thông tin switch cisco Nexus N3K-C31108TCV-32T  đã được gửi vào mail của anh chị ạ

t
Đức tran
Cisco Nexus N3K-C31108TCV-32T bảo hành bao lâu?
5 tháng
H
Kim HuyềnQuản trị viên

Cisco Nexus N3K-C31108TCV-32T bảo hành 1 năm tại công ty em ạ

a
Hoà an
Nexus N3K-C31108TCV-32T có thể sử dụng đồng thời module single mode và multi mode không ad?
5 tháng
H
Kim HuyềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus N3K-C31108TCV-32T có thể sử dụng đồng thời module single mode và multi mode nhé anh

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370